വയറിൽ അൾസർ ഉണ്ടോ എന്ന് എങ്ങനെ തിരിച്ചറിയാം

എന്തെങ്കിലും ഭക്ഷണം ഒരു അല്പം കഴിച്ചാൽ വയറു പെട്ടെന്ന് കൊണ്ടന്ന് ഉയർത്തുവരിക വയറിന് ഒരു കമ്പനം പോലെ വല്ലാത്ത ഒരു എരിവൊരു സഞ്ചാരം ശ്വാസം മുട്ടുന്നുണ്ട് ഫീലിങ്ങും ഒരു വിയർപ്പും അതേപോലെ ഭക്ഷണ എന്തെങ്കിലും വയറിനെ വയറിനകത്ത് കുത്തുന്ന പോലുള്ള ഒരു വേദന വാരിയെല്ലിൻ്റെ തൊട്ടു താഴെയായിട്ട് സൂചി കുത്തുന്നത് വേദന അനുഭവപ്പെടുക രാവിലെ പല്ലുതേക്കുന്ന സമയത്ത് ഓക്കാനം അനുഭവപ്പെടുക വല്ലാത്തൊരു ഇതൊക്കെ നമ്മുടെ ആമാശയത്തിന് തുടക്കം അതായത് വ്രണങ്ങൾ തുടങ്ങുന്നതിന് ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ലക്ഷണമാണ്.പെപ്റ്റിക് പറയുന്ന പേര് രൂപപ്പെട്ടു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മൾ എൻഡോസ്കോപ്പി നോക്കി കൺഫോം ചെയ്തതിനുശേഷം പലവിധ മരുന്നുകൾ കഴിക്കുന്നു കഴിക്കുമ്പോൾ അല്പം കുറവുണ്ട് എന്നുള്ളതല്ലാതെ നമുക്ക് വയറിന് പെർമനന്റ് ആയി ഒരു ആശ്വാസം ലഭിക്കാറില്ല.

പലപ്പോഴും എന്തെങ്കിലും ഭക്ഷണം കാണുന്ന സമയത്ത് അയ്യോ എനിക്ക് ഇത് കഴിച്ചുകൂടാ എനിക്ക് വയറിന് കംപ്ലയിന്റ് ആണ് പലരും ഒഴിവാക്കുകയും ചെയ്യും. ഇവർക്ക് ആശ്വാസവും പൂർണമായിട്ടും മാറുകയും ചെയ്യത്തില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ വയറിനകത്ത് ഉള്ളവർ കഴിക്കാൻ പാടില്ലാത്ത ഭക്ഷണം കഴിക്കേണ്ട ഭക്ഷണങ്ങൾ മാറുന്നതിനെ കഴിക്കേണ്ട ഭക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാം ഒന്നും ഞാൻ വിശദീകരിക്കാം. നമ്മുടെ വയറിനകത്ത് നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണം ദഹിപ്പിക്കുന്ന ഒരു സ്ഥലമാണ് ഭക്ഷണം കഴിപ്പിക്കുന്നതിന് വേണ്ടിട്ട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഏറ്റവും സ്ട്രോങ്ങ് ആയിട്ടുള്ള പവർഫുൾ ആയിട്ടുള്ള ഹൈഡ്രോ ക്ലോറിക് ആസിഡ് ആണ് ഉള്ളത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *