ഈ ആറ് ശീലങ്ങൾ സ്ത്രീകൾ ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ അവർക്ക് അസുഖങ്ങളും വരാനുള്ള സാധ്യത കൂടും

അവരുടെ യൂറിനറി ട്രാക്ടർ മൂത്രനാളിയും മലംപോകുന്ന ട്രാക്കും തമ്മിൽ വളരെ അടുത്താണ് ഇരിക്കുന്നത്. പലപ്പോഴും അവരുടെ ആരോഗ്യത്തിന് ഏറ്റവും നല്ലത് എന്ന് വിചാരിച്ച് ഉപയോഗിക്കുന്ന പല പ്രോഡക്സും ചിലപ്പോ അവരുടെ ആരോഗ്യത്തിന് ഹാനികരമായി തീരാറുണ്ട്. പലപ്പോഴും സ്ത്രീകൾക്കാണ് ഇങ്ങനെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ സംഭവിക്കുക കാരണം ഈ ഓ സി ഡി എന്ന് പറയുന്ന ഓപ്ഷന്‍ അമിതമായിട്ടുള്ള കൂടുതലായിട്ട് കഴുകുക ചിലപ്പോൾ അപകടകരമായ രീതിയിൽ അളവ് വ്യത്യാസപ്പെടുത്തിയും അല്ലെങ്കിൽ അലർജി ഒക്കെ കാരണമാകാറുണ്ട്. എന്നാൽ ചില ആൾക്കാര് അവരെ അവരുടെ അസുഖങ്ങളെപ്പറ്റി യാതൊരു ബോധവുമില്ല നടക്കുന്നവരുമുണ്ട് രണ്ട് എക്സ്ട്രീം കാണാറുണ്ട്. ചില സ്ത്രീകൾക്കൊക്കെ ആണെങ്കിൽ ഒരു ഷുഗർ 140 ആവുമ്പോഴത്തേക്കും കൂടുതലാ എന്ന് പറയുന്ന 2 400 ചുമ്മാ ചക്കക്കുരു നടക്കുന്ന ആളുകളും ഉണ്ട്. അപ്പോ ഈ രണ്ട് എക്സൈസ് പ്രശ്നമാണ്.

അങ്ങനെയുള്ള കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ ഓവർ ആയിട്ട് ക്ലീൻ ചെയ്യുമ്പോഴേക്കും ഇൻഫെക്ഷൻ ഉണ്ടാകാൻ വേണ്ടി പല സ്ത്രീകളും ഉപയോഗിക്കുന്ന ഇൻഡിക്കേറ്റ് വാഷിംഗ് ഉണ്ട് അത് പലതരത്തിൽ അവൈലബിൾ ആണ് ഇങ്ങനെയുള്ള പ്രൊഡക്ട്സ് ഉണ്ട് നമ്മൾ റിപ്പീറ്റഡ് ആയിട്ട് ഒരുപാട് തവണ ക്ലീൻ ചെയ്യുമ്പോൾ ഉള്ളിലുള്ള ബീച്ചിൽ വ്യത്യാസം വരാം. ഡീഹൈഡ്രേഷൻ സംഭവിക്കാൻ ആയിട്ടും പ്രകൃതിപരമാണ് നാച്ചുറൽ ആണ്. പക്ഷേ ഇത് പലപ്പോഴും നമ്മുടെ സ്കിന്നിനെ കൂടുതൽ ഡ്രൈ ആക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ഇൻഫെക്ഷൻ ഉണ്ടാവുക പലപ്പോഴും നമുക്ക് നല്ല വെള്ളം ഉപയോഗിച്ചിട്ട് ക്ലീൻ ചെയ്ത് തന്നെയാണ് ഏറ്റവും നല്ലത്. ഒന്നോ രണ്ടോ തവണ നമ്മള് സൊല്യൂഷൻ അല്ലെങ്കിൽ സോപ്പ് തന്നെ ഉപയോഗിക്കുന്നതും തെറ്റില്ല ദിവസം അഞ്ചു ആറും പ്രാവശ്യവും ആക്കുമ്പോൾ അത് പ്രശ്നം ഉണ്ടാക്കും. അതുപോലെ പലപ്പോഴും ഈ യൂറിനറി ഇൻഫെക്ഷൻ സ്ത്രീകളിൽ കൂടാനായിട്ടുള്ള കാരണം.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *