പ്രമേഹം പെട്ടെന്ന് കുറക്കാനുള്ള എളുപ്പവഴി

ഡയബറ്റിസ് ആണ് ഇന്നത്തെ നമ്മുടെ ടോപ്പിക്ക് കണ്ടെത്തിയിരിക്കുന്ന വളരെ ഇംപോർട്ടൻസ് ആയിട്ടുള്ള കുറച്ച് യോഗ പോസ്റ്റേഴ്സ് ആണ് ഇന്ന് ഞാൻ ഡെമോൺസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത്. അപ്പോൾ ഈ ഡയബറ്റിസ് നിയന്ത്രിക്കാൻ യോഗ മാത്രം പോരാ ഡയറ്റ് കൂടി നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കണം. നിങ്ങളുടെ വളരെ ശ്രദ്ധിക്കുകയാണെങ്കിൽ വളരെ ഈസി ആയിട്ട് നിങ്ങൾക്ക് കണ്ട്രോൾ ചെയ്യാൻ പറ്റും. ഡയബറ്റിസ് ആണ് ഡയറ്റിലൂടെയും യോഗയിലൂടെ ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ മോഡിഫിക്കേഷൻ ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നത്. സ്ട്രസ് സമ്മർദ്ദം നമ്മുടെ ചീത്ത ഹോർമോൺസ് പ്രൊഡ്യൂസ് ചെയ്യും അതുവഴി നിങ്ങൾക്ക് ഡയബറ്റിസിന്‍റെ റീസൺ സ്ട്രെസ്സ് ആണ്. ഈ സ്ട്രെസ്സിനെ നിയന്ത്രിക്കാനായി വീണ്ടും ഒരു പർട്ടിക്കുലർ ബ്രീത്തിങ് എക്സർസൈസ് അത് റിസർച്ച് കണ്ടെത്തിയിരിക്കുന്നു.

ഇന്ക്രീസസ് ഓഫ് അതുവഴി നമ്മളുടെ ബ്രെയിൻ കുറച്ചും കൂടി റിലാക്സ് ആക്കി ബ്ലഡ് ഷുഗറിനെ കണ്ട്രോൾ ചെയ്യാൻ പറ്റുകയും ചെയ്യും അങ്ങനെ ഇന്ന് സെലക്ടഡ് ആയിട്ടുള്ള കുറച്ചു ബ്രീത്തിങ് എക്സസൈസും 4 യോഗ പോസ്റ്റ് ഉണ്ട്. ആദ്യം തന്നെ നമ്മുടെ സ്റ്റാൻഡിങ് സീരീസിലുള്ള ഒരു യോഗ പോസ്റ്റ് ആദ്യത്തെ പൊസിഷൻ പാദഹസ്താസനം ചെയ്യും നമ്മൾ ഒന്ന് ചെയ്തു ശ്വാസം ഒന്ന് എടുത്ത് നമ്മുടെ വയറൊന്ന് ഉള്ളിലേക്ക് ആക്കി നമ്മൾ പതുക്കെ കുനിയുക ഇനി എങ്ങനെയാണ് കൈകൾ വളരെ സാവധാനം കൈകളിങ്ങനെ വേണം പോവാൻ. കൈകൾ കാലിലെ മുകളിന് വയ്ക്കാൻ സാധിക്കുമെങ്കിൽ നല്ലത് അല്ലെങ്കിൽ ഇങ്ങനെ ലൂസ് ആക്കി ഇടുക. ഇങ്ങനെ 10 സെക്കൻഡ് ഹോൾഡ് ചെയ്യുക 1 2 അങ്ങനെ 10 സെക്കൻഡ് ഹോൾഡ് ചെയ്തതിനു ശേഷം തിരിച്ചുവരുന്നത് വളരെ സാവധാനം ഇതേപോലെ തന്നെ കൈകൾ പതുക്കെ മേലോട്ട് ഉയർത്തുക. ഇങ്ങനെ കുറെ തവണ ചെയ്യുക.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *