കിച്ചൻ വേസ്റ്റ് ഉപയോഗിച്ച് അടിപൊളി ടിപ്സ് ഇതാ

21 ദിവസം കൊണ്ട് നമ്മുടെ കിച്ചൻ വേസ്റ്റ് കൊണ്ട് ഇതുപോലെ കമ്പോസ്റ്റ് അതും യാതൊരു ചീത്ത വീട്ടിനകത്ത് വെച്ചിട്ട് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം എന്നുള്ള ഒരു കൊച്ചു വീഡിയോ ആയിട്ടാണ് ഞാൻ ഇന്ന് വന്നിരിക്കുന്നത്. പച്ചക്കറി വേസ്റ്റ് ആണ് നമുക്ക് ആവശ്യം നല്ല ടൈറ്റ് ചെയ്ത് അടക്കാൻ പറ്റിയ ഒരു പാത്രം അപ്പൊ നമുക്ക് കമ്പോസ്റ്റ് തയ്യാറാക്കാൻ ആയിട്ട് ഞാൻ ഇവിടെ നേന്ത്രപ്പഴത്തിന്റെ തൊലി ബീച്ചിൽ പിന്നെ മോര് കറിക്കായിട്ട് നമ്മൾ പപ്പായ ആക്കിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അതിൻറെ തൊലി അതിൻറെ വേസ്റ്റ് നാല് എടുത്ത് ഉള്ളി തൊലി ഇതൊക്കെ നമ്മള് എടുത്തിട്ടുണ്ട്. ചായ ഉണ്ടാക്കിയതിനുശേഷം അതിൻറെ വേസ്റ്റ് എടുക്കുന്നതും നല്ലതാണ്. നമ്മുടെ കയ്യിൽ എത്രയാണോ വേസ്റ്റ് ഉള്ളത് എത്രമാത്രം നമ്മൾ എടുത്താൽ മാത്രം മതിയാകും ഇതെല്ലാം ഒരു ദിവസം എടുക്കണമെന്ന് നിർബന്ധമില്ല. നമ്മൾ എല്ലാം തന്നെ ഒരുപാട് ചെറുതായിട്ട് മുറിച്ചാൽ മാത്രമേ പെട്ടെന്ന് കമ്പോസ്റ്റ് ആയി കിട്ടുകയുള്ളൂ അപ്പം ഞാൻ ഇവിടെ മാക്സിമം ചെറുതാക്കിയിട്ടുണ്ട് നല്ലതാണ് അതുപോലെ തന്നെ ഈ മുട്ട തോട് ഉണ്ടല്ലോ അത് നമ്മൾ നന്നായിട്ട് നൈസായിട്ട് പൊടിക്കണം.

സമയത്ത് മിക്സിയുടെ ബ്ലേഡിന്റെ മൂർച്ചകൂടും ചെയ്യും ഇതെല്ലാം കറക്റ്റ് നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ട കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് ഇതിലേക്ക് നമുക്ക് ഇലകൾ ആവശ്യമാണ്. മുരിങ്ങയുടെ ആണെങ്കിൽ ഏറ്റവും നല്ലത് അതുപോലെ തന്നെ പയറിന്റെ ആയാലും അത് നല്ലതാണ് മത്തൻ വെള്ളരി അങ്ങനെ ഏതെങ്കിലും ആയാലും മതി. നമുക്ക് പേപ്പർ ആണ് വേണ്ടത് പേപ്പറിന് പകരം നമുക്ക് കുറച്ച് കാർബോർഡ് പിച്ചി ചീതി ഇട്ടാലും മതിയാവും. ഇതാണ് എനിക്ക് നല്ലതായിട്ട് തോന്നിയത് ഇല്ലെങ്കിൽ പേപ്പർ എടുക്കാവുന്നതാണ് ഇനി ഞാൻ എടുത്തിരിക്കുന്നത് ഉണങ്ങിയിട്ടുള്ള കരിയില ആണ് ഏറ്റവും നല്ലത് കിട്ടാത്തവർക്ക് ചകിരി അല്ലെങ്കിൽ ചകിരിച്ചോറ് എടുക്കാം. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *