പപ്പടത്തിനെ കുറിച്ച് നമുക്ക് കൂടുതലായി അറിയാം

നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിൽ ഒഴിച്ചുകൂടാൻ പറ്റാത്ത നന്നായി മാറിയിരിക്കുകയാണ് പപ്പടം അല്ലേ നമുക്കെല്ലാവർക്കും എപ്പോഴും ഇഷ്ടമുള്ള ഒരു സംഭവമാണ്. നമ്മളെ പപ്പടം ഉണ്ടാക്കുന്നത് ഉഴുന്നും പപ്പടകാരം അല്ലെങ്കിൽ ഉപ്പ് നല്ല ഇതൊക്കെ ചേർത്തിട്ടാണ് നമ്മൾ സാധാരണ പപ്പടം തയ്യാറാക്കുക. എന്നാൽ ആ പലരുണ്ടല്ലോ ഇതിനു പുറമെ കുറച്ച് വ്യാജ ഉൽപ്പന്നങ്ങളും കൂടെ ആഡ് ചെയ്തിട്ടാണ് പറയുന്നത് നമ്മൾ അടങ്ങിയ പച്ചക്കറികൾ പകരമായിട്ട് നമ്മൾ സ്വന്തമായിട്ട് കൃഷിചെയ്ത് ഉണ്ടാക്കി തുടങ്ങിയിട്ടില്ല ഈ സാഹചര്യത്തിൽ നമുക്ക് കെമിക്കൽ അടയായിട്ടുള്ള പപ്പടത്തിന് എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നമുക്ക് വീട്ടിൽ പെട്ടെന്ന് പപ്പടം എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം എന്നുള്ളൊരു കൊച്ചു വീഡിയോ ഞാൻ ഇന്ന് വന്നിരിക്കുന്നത്. നമ്മളെല്ലാവരും ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഈ പപ്പടം തയ്യാറാക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് 10 10 മിനിറ്റ് മാത്രം മതി അതിനായിട്ട് നമുക്ക് ഉഴുന്ന് ആണ് ആവശ്യം ഞാനിവിടെ 100 ഗ്രാം എടുത്ത് വെച്ചിരിക്കുന്നത് അതല്ലാന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് ഉഴുന്നു പൊടി വേണമെങ്കിൽ വാങ്ങാം. മിക്സിയുടെ ജാറിൽ 100 ഗ്രാം ഇട്ടിട്ടുണ്ട്.

ഇനി ഞാൻ നന്നായിട്ട് പൊടിച്ചെടുക്കാൻ പോവുകയാണ് ഇത് പൊരിച്ചെടുത്ത് കഴിഞ്ഞാലും ഇതിലും നന്നായിട്ട് തരികൾ ഉണ്ടാകും നന്നായിട്ട് നമ്മൾ അരിച്ചെടുക്കണം നല്ല നൈസ് പൊടിയാണ് നമുക്ക് പപ്പടത്തിന് ആവശ്യമുള്ളത്. ഞാനിത് കറക്റ്റ് ആയിട്ട് അരിച്ചെടുക്കാൻ ചെയ്യേണ്ടത് ഇത്രയും ബാക്കിയുണ്ടാവും ഇത് ഒന്ന് കൂടെ നന്നായി പൊടിച്ച് ചേർക്കണം നമുക്ക് ഈ അളവൊക്കെ കറക്റ്റ് ഉള്ളൂ നിങ്ങൾ ഉഴുന്നിന് പകരം ഉഴുന്നുപടിയാണ് എടുക്കുന്നത് നന്നായിട്ട് അരിക്കേണ്ടതാണ്. ഇപ്പോൾ നമ്മൾ ഉണ്ടല്ലോ 100 ഗ്രാം ഉഴുന്ന് പൊടിച്ച കറക്റ്റ് ആക്കി വെച്ചിട്ടുണ്ട് ഇനി അതിലേക്ക് ഉള്ള അളവുകളും കാര്യങ്ങളൊക്കെ പറയും നമുക്ക് അതിലേക്ക് അര ടീസ്പൂൺ ഉപ്പ് പൊടി ചേർക്കണം. പിന്നീട് നമുക്കുണ്ടല്ലോ ഇതിലേക്ക് കാൽ ടീസ്പൂൺ മുതൽ അര ടീസ്പൂൺ വരെ ബേക്കിങ് സോഡ ചേർക്കാം.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *