നമ്മൾക്ക് എത്ര വലിയ ചുമയാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഇത് വെച്ച് മാറ്റിയെടുക്കാം

ഇത് ഒരു സ്പൂൺ കൊടുക്കും കുടിക്കുമ്പോൾ തന്നെ അച്ഛാ അവിടെ പിടിച്ചുനിർത്തിയത് പോലെ നിർത്താൻ ആയിട്ട് സാധിക്കും വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്യാവുന്ന കാര്യമാണ്. പനി കഴിഞ്ഞുള്ള കുത്തി കുത്തിയുള്ള ചുമ ഒരുപാട് ആൾക്കാരെ വലിക്കുന്നുണ്ട് ശബ്ദമില്ലാത്ത ഒരു അവസ്ഥ എന്താ ചെയ്യാൻ കഴിയുക മറ്റു കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ഒന്നുമല്ല എന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുകയാണെങ്കിൽ നമ്മൾ തന്നെ കൊടുക്കുന്ന ഒരു മയക്കുമരുന്ന് തന്നെയുണ്ട് അത് കഴിക്കുന്ന അല്പം മയക്കം കിട്ടും എന്നുള്ളതുകൊണ്ടാണ് അതിനെ മയക്കുമരുന്ന് പറഞ്ഞത്. ഇല്ലീഗൽ ഡഗ്സ് ഒന്നുമല്ല അത് കൊടൈൻ കണ്ടന്റ് ഉള്ള സിറപ്പാണ് അതിനെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് ഒന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം. കുത്തി കുത്തിയുള്ള ചുമ എന്ന് പറയുമ്പോൾ ഉപദേശിക്കുന്നത് കഫം ഒട്ടും ഇല്ലാതെ നമ്മൾ ചുമക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് അങ്ങനെ പറയുന്നത്. അതിന് നമ്മൾ പല കാര്യങ്ങളും ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട് ഏറ്റവും പ്രധാനം എന്തെങ്കിലും ഇൻഫെക്ഷൻസ് ബാക്കി നിൽക്കുന്നുണ്ടോ എന്നുള്ളതാണ് വൈറൽ ഇൻഫെക്ഷൻ ബാക്കി നിൽക്കുന്നുണ്ടോ എന്നുള്ളതാണ് ഇൻഫെക്ഷൻസ് ഇതെല്ലാം.

തന്നെ ശ്വാസകോശത്തിൽ ബാധിക്കാറുണ്ട്. പനി ഉണ്ടാക്കാനും പ്രാപ്തമാണ് പോലെ തന്നെ പലതരത്തിലുള്ള ഇൻഫ്ലുവൻസ വൈറസ് ന്യൂമോണിയ എആർഡിഎസ് അക്യൂട്ട് എന്ന് പറയുന്ന ഈ ഒരു കോംപ്ലിക്കേഷൻ മരണകാരണം പോലും ആകാറുണ്ട്. പാത്രത്തിൽ കണ്ടുകഴിഞ്ഞു എന്ന് പറയുന്ന വൈറസ് കണ്ടിട്ടുള്ള പന്നിപ്പനി അഥവാ എക്സ് വൺ അതും ഒരു ടൈപ്പിംഗ് ആണ് പക്ഷേ സന്തോഷകരമായ ഒരു കാര്യം പറയട്ടെ നമുക്ക് ഇതിനുള്ള വളരെ ഫലവത്തായ വാക്സിനേഷൻസ് ഉണ്ട്. നമുക്ക് കോവിഡിൻറെ സമയത്ത് എടുത്ത ആ ഒരു വാക്സിനേഷൻ പോലെ തന്നെ അല്ലെങ്കിൽ ബോഡി പെയിനും ക്ഷീണമോ ഒന്നും ഉണ്ടാക്കാത്ത രീതിയിൽ ഉള്ള വളരെ ഡെവലപ്മെൻറ് ആയിട്ടുള്ള വാക്സിനാണ് നമുക്കറിയാം കോവിഡിന്റെ സമയത്ത് ഒരുപാട് ന്യൂനതകൾ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട് ഭയങ്കരമായ പനി ഉണ്ടായി കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ എടുത്തുകൊണ്ടുതന്നെ പലരും മരണപ്പെട്ടു എന്ന വാർത്ത വരെ പറഞ്ഞിരുന്നു. പക്ഷേ ഈയൊരു വാക്സിൻ അതിൽ നിന്നും എല്ലാം വളരെയധികം വ്യത്യസ്തമാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *