ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ പ്രധാനമായും ഗർഭാശയ കാൻസറിന്റേത് മാത്രമാണ്

ബാല്യകാലം മുതൽ വാർദ്ധക്യം വരെ ഏത് പ്രായത്തിലും കാണാം അതുപോലെതന്നെ ഫംഗ്ഷൻ സിസ്റ്റം ആവശ്യമില്ലാത്ത തടിപ്പ് മുതൽ രോഗലക്ഷണങ്ങളും കാണാറുണ്ട്. പൊതുവേ രോഗ ലക്ഷണങ്ങൾ ഒന്നും കാണിക്കാറില്ല രോഗം മുന്നോട്ട് വന്നതിനുശേഷം പലപ്പോഴും കണ്ടു പിടിക്കാറുണ്ട് ഒരു പോരായ്മയാണ് പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിച്ച് അത്തരം അസുഖങ്ങൾ നേരത്തെ മനസ്സിലാക്കി മുന്നോട്ടു പോണം.നമ്മൾ ഉദാഹരണം എക്സ്പീരിയൻസ് ആണ് ഞങ്ങൾ ഷെയർ ചെയ്യാം നമ്മൾ ഓപ്പറേറ്റ് ചെയ്തിട്ടുള്ള ഏറ്റവും പ്രായം കുറഞ്ഞ ഏജ് ഒരു കുട്ടിയാണ് ആ കുട്ടിക്ക് സുഖമായിട്ട് അവരെ നമ്മൾ സമീപിക്കുക പേരൻസ് എല്ലാം ഗൾഫിൽ വർക്ക് ചെയ്യുന്നു അവർക്ക് അവിടുന്ന് കുഞ്ഞിൻറെ ഓവറിയും യൂട്രസ് നീക്കം ചെയ്യണമെന്നത് ഉപദേശം ലഭിച്ചതിന്റെ പേരിലാണ് നമ്മുടെ സമീപിച്ചത് പരിശോധിച്ചതിനുശേഷം അങ്ങനെ ചെയ്യേണ്ടതില്ല അതുപോലെതന്നെ അണ്ഡാശയം തടിപ്പ് മാത്രം മാറ്റി അത് പരിശോധിച്ച് അതിന് സ്വഭാവത്തിനനുസരിച്ചിട്ട് നമുക്ക് തീരുമാനമെടുക്കാം എന്നൊരു കാര്യങ്ങളിൽ എത്തി.

അതിനുശേഷം നമ്മള് കീഹോൾ സർജറി തന്നെ ഈ തടി പെടുത്തും മാറ്റി പരിശോധിച്ച കുഴപ്പമില്ല എന്ന് അറിഞ്ഞുഅതിനുശേഷം അങ്ങനെ ഒറ്റക്ക് എല്ലാം നിലനിർത്താൻ നമുക്ക് സാധിച്ചു ഇത്തരത്തിലുള്ള നൂതന ആയിട്ടുള്ള ചില ചികിത്സകളും ചെയ്യാൻ കഴിയും കൃത്യമായിട്ടുള്ള അസുഖങ്ങൾ കണ്ടുപിടിക്കുകയും അത് കമ്മ്യൂണിക്കേറ്റ് ചെയ്യാൻ സാധിക്കണം പ്രധാനപ്പെട്ട കാണുന്ന വളരെ കോമൺ ആയിട്ടുള്ള ഒരു അസുഖമാണ്.ജീവിതശൈലിലുള്ള മാറ്റവും അതുപോലെതന്നെ ചെറിയ രീതിയിലുള്ള മരുന്നുകളും മാത്രം മതി നമുക്ക് ഉണ്ടായിട്ടുള്ള ഒരു എക്സ്പീരിയൻസ് ഒരു 16 വയസ്സുള്ള കുട്ടി പഠിക്കുന്ന ഒരു കുട്ടി നമ്മളെ ഡിസ്ചാർജ് സമ്മതമായിട്ടാണ് നോക്കുമ്പോൾ ലാപ്രോസ്കോപ്പിക് ഓവേറിയൻ ഡ്രില്ലിംഗ് ചികിത്സ ഈ കുട്ടിക്ക് വേണ്ടി കൊടുത്തിരിക്കുന്നത് ആയിട്ടാണ് കണ്ടിട്ട് ഉള്ളത്. എല്ലാവർക്കും ഇത് ഒരു സർജറിയുടെ ആവശ്യമായ വേണമെന്നില്ല ഗർഭാശയ കാൻസർ ഓരോരുത്തരുടെ ഓരോ തരത്തിൽ ആയിരിക്കും കാണുന്നത് ഒരു ലക്ഷണം കൊണ്ട് മാത്രം ഇതിനെ തിരിച്ചറിയാൻ നമുക്ക് സാധിക്കുന്നതല്ല.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *