കുടവയർ കുറയ്ക്കാനുള്ള ഏറ്റവും നല്ല ഒറ്റമൂലികൾ ഇത്

ഈ വയർ മാത്രമേ ഇങ്ങനെ മുന്നോട്ടു ചാടുക എന്നത് ബെല്ലി ഫാക്ട് പറയും എന്നുവെച്ചാൽ ഏതൊക്കെ രീതിയിൽ എക്സൈസുകൾ ചെയ്താലും അതുപോലെതന്നെ ഭക്ഷണത്തിൽ നിയന്ത്രണം എന്ന് പറഞ്ഞാലും പല കാര്യങ്ങൾ പല മെത്തേഡുകൾ നമുക്ക് ചില കാര്യങ്ങൾ കഴിച്ചാൽ വെള്ളത്തിന് ചൂടുവെള്ളത്തിൽ നാരങ്ങാ നീര് കുടിച്ചാൽ വയർ കുറയും എന്ന് പറയുന്ന ഒത്തിരിയേറെ ആളുകൾ ഉണ്ട് എന്നിട്ടും വയറു കുറയാത്തതാണ് ഒരു 10% ആൾക്കാരുടെ വയറു കുറഞ്ഞാൽ കുറയും ഇപ്പോൾ ജിമ്മിൽ ഒക്കെ പോയാലും വയർ കുറയാൻ സമയം എടുക്കും. എന്ത് ചെയ്യണമെന്നുള്ളതാണ് മെയിൻ ആയിട്ട് നമ്മൾ ഈ വീഡിയോയിലൂടെ നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത്. ആദ്യം നമ്മൾ അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട കാര്യം എന്തുകൊണ്ടാണ് വയർ കുറയാത്തത് എന്നുള്ളതാണ് കുടവയർ എന്ന് പറയുന്ന ഒരു അവസ്ഥയിലേക്ക് വരുക ശരീര മൊത്തം ഫിറ്റാണെങ്കിലും എന്ന് പറയുമ്പോൾ അതിനെന്ത് കാരണമാണ് ആദ്യം നോക്കേണ്ടത് ആദ്യം നോക്കേണ്ട കാര്യം എന്ന് പറഞ്ഞത് ചിലര് പറയാനുള്ള കാര്യം പറഞ്ഞു ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യം ആണ്.

ലിവർ തന്നെ വീങ്ങിയിരിക്കുകയാണ് അതിൻറെ ഭാഗമായി വരുന്നത് അതാണ് ഒരു കാര്യം പലപ്പോഴും നമ്മൾ നോക്കുമ്പോൾ ബ്ലഡ് നോക്കുന്ന സമയത്ത് എല്ലാം നോർമൽ ആയിരിക്കും പക്ഷേ ഒരു സ്കാനിങ് ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് ഫാക്ടറി ഇവർ ഗ്രേഡ് വൺ എന്നുള്ള രീതിയിലൊക്കെയായിരിക്കും കാണിക്കുന്നത്. കുഴപ്പമില്ല സാരമില്ല ശ്രദ്ധിച്ചാൽ മതി അത് പതിയെ പതിയാണ് വലിയൊരു രോഗം എന്നുള്ള രീതിയിലേക്ക് പോകുന്നത്. വയറു ചാടുന്ന സമയത്ത് തന്നെ അന്നേരം ഓർക്കണം ഏത് രീതിയിലേക്കാണ് കാര്യങ്ങൾ പൊയ്ക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് ഇതാണ് ഞാൻ ഇത്രയും വയറു കുറയാത്ത ഉണ്ടെങ്കിൽ ഒരു സ്കാനിങ് അതായത് ഒരു അൾട്രാ സോണിക് സ്കാനിങ് ചെയ്തു നോക്കുമ്പോൾ ഏത് ഗ്രേഡ് മനസ്സിലാവും നമുക്ക് ആ ഒരു ഫാക്ടറി ഇവർ കുറച്ച് എടുത്താൽ മാത്രമേ നമുക്ക് ഈ വയറും കുറയുകയുള്ളൂ എന്ന് ആദ്യം തന്നെ നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കേണ്ടതിരിക്കുന്നു. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *