ഇനി ഒരിക്കലും നമ്മുടെ കൃഷി രീതി വിളവ് കുറഞ്ഞു പോവില്ല

നമ്മൾ നടുന്ന പാവലോ പടവലോ അങ്ങനെ എന്ത് തന്നെ ആയിക്കോട്ടെ അടുത്ത ആയിട്ട് ചെണ്ടുമല്ലി അതുപോലെതന്നെ തുളസി ചോളം മുതിര ഇതെല്ലാം നട്ടുപിടി നല്ലതാണ് കീട ശല്യം ഒഴിവാക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് സാധിക്കും. സ്പ്രേ ചെയ്തു കൊടുക്കുക അതായത് ഒരു ലിറ്റർ വെള്ളത്തിലെ 20 ഗ്രാം ബീവേറിയ എടുത്തിട്ട് നന്നായിട്ട് മിക്സ് ചെയ്തിട്ട് സ്പ്രേ ചെയ്തു കൊടുത്തു. അതിനുശേഷം ഇത് ഒരു ബോക്സ് ആക്കി വയ്ക്കുകയാണ് ചെയ്യേണ്ടത്.നമുക്ക് എല്ലാ കീടബാധ നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും പച്ചക്കറി നമുക്ക് കിട്ടും. ചില സാഹചര്യങ്ങൾ ചില കാലാവസ്ഥയിലൊക്കെ ഉണ്ടല്ലോ പിന്നെ ഒരുപാട് കാഴ്ചകൾ വരും. അപ്പൊ അതിന് കൊടുക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് അഞ്ച് തരം കാഴ്ചകൾ വീട്ടിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കാനായിട്ട് സാധിക്കും. ഒത്തിരി ഉപകാരമുള്ളതാണ് ഇത് വാങ്ങാൻ കിട്ടുന്നതാണ് പക്ഷേ നമുക്ക് വീട്ടിലും സിമ്പിൾ ആയിട്ട് ഉണ്ടാക്കാൻ റിസൽട്ട് ഉള്ളതാണ് അതുകൊണ്ടാണ് പരിചയപ്പെടുത്താം ഇത് കണ്ടോ ഇതിലെ ഒത്തിരി കാഴ്ഈച്ചകള് വെള്ളരിയുടെ കെട്ടിയിരുന്നത് ഇതിൽ ഒത്തിരി കാഴ്ഈചകൾ വീണു കിടക്കുന്നുണ്ട് എന്താന്നറിയോ.

ഇത് ഓരോ കൃഷിക്കും ഓരോരോ രീതിയിലാണ് ഇത് കെട്ടിട ഇത് വെള്ളരി മത്തൻ കുമ്പളം ഉള്ളതാണ് അതുപോലെ പാവൽ പടവലം അതിനു വേറെ പിന്നെ മാവിന് വേറൊരു തരം അങ്ങനെ പല കൃഷിക്കും പലതരം കെണികളാണ് ഇങ്ങനെ വാങ്ങാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് കിട്ടും. ഇങ്ങനെ കെണികൾ വാങ്ങി വയ്ക്കുന്ന സമയത്ത് നമ്മൾ ഒരല്പം തന്നെ പുളിച്ച കഞ്ഞിയുടെ വെള്ളം കൂടി ഒഴിച്ച് വയ്ക്കുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്. എന്നിട്ട് ഇത് അടച്ചിട്ട് നമ്മൾ നമ്മളുടെ പച്ചക്കറിയുടെ അവിടെ തൂക്കിയിടുകയാണ് വേണ്ടത് ഇപ്പോൾ ഞാൻ ഇത് വെള്ളരിക്കയാണ് ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഇവിടെ വെള്ളരി പടവലം അതൊക്കെ നമ്മൾ ഒരു കമ്പ് കുത്തി പിടിപ്പിക്കണം നല്ലപോലെ സ്ട്രോങ്ങ് ആയ ഒരു തമ്പ് കുത്തിയിടുകയും അതിൻറെ എല്ലാം മേലെയായി ഈയൊരു ബോക്സ് കെട്ടിത്തൂക്കി ഇടുകയും ചെയ്യേണ്ടതാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *