നിങ്ങളൊക്കെ വിട്ടുമാറാത്ത തൊണ്ടവേദനയുണ്ടോ അത് മാറാനുള്ള എളുപ്പ വഴി

തൊണ്ടയിലെ ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് കഫം വന്നടിയുന്നു നമ്മുടെ സംസാരിക്കുന്നതിനിടയില് നിന്നും കഫം എടുത്ത കളയണ്ട അവസ്ഥ വെളുത്ത അല്ലെങ്കിൽ വരികയാണെങ്കിൽ രാവിലെ എഴുന്നേൽക്കുന്ന സമയത്ത് അടഞ്ഞിരിക്കുന്ന പോലെ തോന്നുകയും ചെയ്യും. എന്തുകൊണ്ടാണ് വരുന്നത് ഏതൊക്കെ സാഹചര്യത്തിൽ ഇതുവരെ നമുക്ക് മാറ്റി നിർത്താൻ നമുക്ക് എന്തെല്ലാം ചെയ്യാം എന്നുള്ളത് നോക്കാം. തൊണ്ടയിൽ തന്നെ ഉണ്ടാകുന്ന കഫം തൊണ്ടയിൽ വരുന്ന പ്രോബ്ലംസിന്റെ ആകാം രണ്ടാമത്തത് നമുക്ക് മുകളിലത്തെ ഭാഗത്ത് അത് സൈനസുകൾക്ക് ആയിക്കോട്ടെ.

ഇല്ലെങ്കിൽ നേഴ്സസില്‍ നിന്നും ആവട്ടെ അവിടെനിന്നും ഇറങ്ങിവരുന്ന കഫം മൂന്നാമത്തെത് നമ്മുടെ ശ്വാസകോശത്തിൽ നിന്നും തൊണ്ടയിലേക്ക് ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് ഇറങ്ങി വരുന്ന കഫം നാലാമത്തെ നമ്മുടെ തൊണ്ടയ്ക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന ഏത് തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും കഫം ആയി ഉണ്ടാകും. ഈ പറഞ്ഞ കാരണങ്ങളിലാണ് വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് നമുക്ക് തൊണ്ടയ്ക്കകത്ത് എപ്പോഴും കഫം ഉണ്ടാകുന്നത്. ഏറ്റവും പ്രധാനമായിട്ടും തൊണ്ടയിലേക്ക് വരുന്ന അവസ്ഥയെന്ന പറയുന്ന ഏതെങ്കിലും തരത്തിൽ ഒരു അലർജിയോ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു ഇൻഫെക്ഷൻ ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു സാഹചര്യത്തിലാണ്.

തൊണ്ടയിലേക്ക് നമ്മളിങ്ങനെ സംസാരിക്കുന്ന സമയത്ത് അല്ലെങ്കിൽ നമ്മൾ നിവർന്നിരിക്കുന്ന സമയത്ത് സൈനസുകൾക്ക് അകത്തേക്ക് കഫം നിറയുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ഉണ്ടാവാറുണ്ട്. പലപ്പോഴും ബാക്ടീരിയകൾക്ക് അകത്ത് വരുന്ന ഫംഗസ് ഇൻഫെക്ഷൻ പലപ്പോഴും ഉണ്ടാകുന്നു നമുക്ക് സൈനസ് അലർജി അല്ലെങ്കിൽ ഒരു അണുബാധ ഉണ്ടാകുന്നു നമ്മൾ ഇങ്ങനെ കഫം വലിക്കുന്ന സമയത്ത് തൊണ്ടയിലേക്ക് ഇറങ്ങി വരുന്നു ചെറിയ മഞ്ഞ കളർ ഉണ്ടാകാം ചിലപ്പോൾ കഫത്തിനകത്ത് നല്ലപോലെയുള്ള സ്മെല്ലും നമുക്ക് ഫീൽ ചെയ്യാവുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *