രാവിലെ എണീക്കാൻ മടിയുള്ളവർ എന്തായാലും അറിഞ്ഞിരിക്കുക

നന്നായി ചെയ്തു എന്നാല് പകുതി ചെയ്തു കഴിഞ്ഞു എന്നാണ് പഴഞ്ചൊല്ല് സൂചിപ്പിക്കുന്നത് എന്നാൽ നമുക്കെല്ലാം അറിയാം തിങ്കളാഴ്ച രാവിലെ എണീറ്റ് ജോലിക്ക് പോകാനാ സ്കൂളിൽ പോകാനോ നമ്മുടെ കൊച്ചു കൂട്ടുകാർക്കും മുതിർന്നവർക്കും ഒക്കെ നല്ല മടിയുള്ള കൂട്ടത്തിലാണ്. രാവിലെ ആറുമണിക്ക് അലാം സെറ്റ് ചെയ്യും ജോലിക്ക് പോകേണ്ട ഒരു സ്ഥിതി ഉണ്ടാകാറുണ്ട് രാവിലെ ചെയ്യാൻ പാടില്ലാത്തതും രാവിലെ ചെയ്യേണ്ടത് കുറച്ചുകാര്യങ്ങളെ പറ്റിയാണ് സംസാരിക്കുന്നത്. ഓൾവെയ്സ് പോസിറ്റീവ് എന്നുള്ള ആറ്റിറ്റ്യൂഡ് നമുക്ക് ജീവിതത്തിൽ പകർത്താനായിട്ട് സാധിക്കണം നമ്മുടെ ജോലിയെ പറ്റിയുള്ള സംഘർഷങ്ങളും നെഗറ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള കാര്യങ്ങളാണ് നമ്മുടെ മനസ്സിലേക്ക് ആദ്യം വരുന്നത് സ്കൂളിൽ പോകാൻ ആയിട്ട് മടി തോന്നി രാവിലെ എണീക്കുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്ക് ചിന്തിക്കേണ്ടത് ഇന്നത്തെ ജോലി ഏറ്റവും ഭംഗിയായിട്ട് ചെയ്തുതീർത്ത് വീട്ടിൽ വരുന്ന സ്വസ്ഥമായിട്ട് കിടന്നുറങ്ങുന്ന ഒരു കാര്യത്തെപ്പറ്റിയാണ്.

ആറുമണിക്ക് തന്നെ എണീറ്റിട്ട് ആദ്യം എന്ത് ചെയ്യുന്നത് ഫോൺ എടുത്തു നോക്കുന്നതാണ് അല്ലെങ്കിൽ യൂട്യൂബിൽ എന്തെങ്കിലും വീഡിയോ ഒക്കെ ആയിരിക്കും ന്യൂസ് ചാനലിൽ നിന്ന് ഒരു നെഗറ്റീവ് കണ്ടിട്ടായിരിക്കും നമ്മൾ എണീച്ചു വരുന്നത് എണീറ്റ് വരുന്ന പാടെ ചെയ്യാൻ പാടില്ലാത്ത പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു കാര്യമാണ് ഫോണെടുത്ത് നോക്കരുത് എന്നുള്ളത്. പലപ്പോഴും ഈ ഫോൺ എടുത്തു നോക്കുമ്പോഴേക്കും തന്നെ നമ്മുടെ പകുതി ദിവസം സ്‌പോയിൽ പോകാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് നല്ലപോലെ സ്ട്രെച്ച് ചെയ്യുക അതിനുശേഷം ജനാല തുറന്നു പുറത്തേക്ക് ഒന്ന് നന്നായി നോക്കുക സമയത്താണ് ഏറ്റവും ആക്ടീവ് ആയിട്ട് കാണാൻ പറ്റുക ശബ്ദം കേൾക്കാൻ രാവിലെയാണ് ഏറ്റവും ഉത്തമമായ സമയം. പിന്നെ അവർ കൂടെ അണയുന്ന സമയങ്ങളിൽ ആയിരിക്കും പിന്നെ ഏറ്റവും എഫക്റ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള ഈ ഒരു മോണിംഗ് ടൈമിന് രാവിലെ കിളികൾ ചിലയ്ക്കുന്നത് അവരുടെ വർക്കിന് വേണ്ടി തയ്യാറാക്കുന്ന ഒരു ഒരു സമയമാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *