നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന തലച്ചോറിലെ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് ഇതാ ഉടനടി പരിഹാരം

ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് ബ്രയിനിനെ കുറിച്ച് ചില കാര്യങ്ങളാണ് നമ്മൾ പലപ്പോഴും ചിന്തിക്കാറുണ്ട് ഇന്ന് എനിക്ക് ഒരു ഉന്മേഷം ഇല്ല താല്പര്യമില്ല വിചാരിക്കുന്ന കാര്യം മനസ്സിലാക്കി പെട്ടെന്ന് ഓർമ്മ കിട്ടുന്നില്ല നമുക്കൊരു മടിയുണ്ടാകുക ആലോചന ടെൻഷൻ എന്ന രീതിയിലേക്ക് മാറി പോവുക തീരുമാനമെടുക്കാം പറ്റുന്നില്ല ഈ പറയുന്ന കാര്യങ്ങളെല്ലാം ചേർത്ത് വെക്കുന്ന ഒരു കണ്ടീഷനാണ് ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത്. പലപ്പോഴും നോക്കുന്ന ബുദ്ധിമുട്ടൊന്നുമില്ല കാരണം നല്ല ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുന്നു ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുന്ന ഒരു കുഴപ്പവുമില്ല എന്ന് പറയുകയാണെങ്കിൽ ഉണ്ടെങ്കിലും ഈ പറയുന്ന ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള ആളുകളുണ്ട് ഒരു താല്പര്യമില്ലാത്ത ഒരു അവസ്ഥ എന്തുപറഞ്ഞാലും വിഷമം ബുദ്ധിമുട്ട് പ്രയാസങ്ങൾ 100 നല്ല കാര്യമുണ്ട് ഒരു ഒരു നെഗറ്റീവ് കാര്യം മാത്രം ആലോചിച്ചിട്ട് രീതികൾ അതിൻറെ ഒരു കാരണമെന്ന് പറയുന്നത് ഒന്നല്ല ഒരായിരം കാര്യങ്ങളുണ്ട് നമ്മൾ ഒരു കാര്യം ഒരു ടെസ്റ്റും കാര്യങ്ങളും ചെയ്തിട്ട് നമുക്കൊന്നും മനസ്സിലാകുന്നില്ലെങ്കിൽ അറിയണ്ട കുറച്ചു കാര്യങ്ങളാണ് നമുക്ക് ഈ ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടുകളെ നമുക്ക് ഉണ്ടോ.

എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഈ കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കണം. ഒന്നാമത്തെ കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ആ ലീഗികട്ട് പ്രശ്നമാണ് ഇതൊന്നും പറയുന്നത് നമ്മുടെ കൂടലിനകത്ത് പ്രോപ്പർ ആയിട്ട് ഭക്ഷണം കഴിച്ച് ദേഹിപ്പിച്ച് കുടലിലേക്ക് വന്ന് അത് ബ്ലഡ് ആയി ലിവറിൽ കേറി വരുന്ന ഒരു പ്രോസസ്സ് ഉണ്ട് പക്ഷേ ഈ പ്രോസസ് ഇല്ലാത്ത പ്രോപ്പർ ആയിട്ട് എല്ലാ കാര്യങ്ങളും നടക്കാതെ ഈ ഘട്ട എന്ന് പറയുന്നത് ലൈനിങ് കട്ടികുറഞ്ഞ കെമിക്കൽസ് റിലീസ് ചെയ്ത ബ്ലഡിലേക്ക് വരുന്ന ഇത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് രാമേജും ഉണ്ടാക്കുന്നവയാണ്. ലീക്കിഗറ്റ് എന്ന് പറയുന്നത് ഇങ്ങനെ വരുമ്പോൾ ശരീരം അലേർട്ട് ആവും ശരീരം ഇത് ആരാണ് ഇത് എങ്ങനെയാണ് നോക്കുമ്പോൾ ഈ തൈറോയ്ഡ് ആണ് പ്രശ്നങ്ങളെ ഉണ്ടാക്കുന്നതെന്ന് എല്ലാം പോയിട്ട് തൈറോയ്ഡിലേക്ക് ഡാമേജ് എന്ന് പറഞ്ഞത് ആയിരിക്കും അങ്ങനെ ഡാമേജ് വന്നു കണ്ടിന്യൂസ് ആയിട്ട് വരുമ്പോഴാണ് അതിനെ തൈറോയ്ഡ്സ് എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് കണ്ടീഷൻ വരുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *