ഇനി വെണ്ട കൃഷി അടിപൊളിയായി ചെയ്യാം

നമ്മളെല്ലാവരും തന്നെ വെണ്ട കൃഷി ചെയ്യുന്നത് തന്നെയാണ് ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് അത് ഒന്നോ രണ്ടോ തവണ മാത്രം നമുക്ക് വിളവ് കിട്ടുന്ന ഒരുപാട് തവണ ഒരു വർഷത്തിൽ തന്നെ ഒരുപാട് തവണ ചെയ്തെടുക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് ഒരുപാട് കിട്ടാനായി എന്തെല്ലാം ചെയ്യാം എന്നുള്ള കാര്യം നമുക്കൊന്ന് പരിശോധിക്കാം. നമ്മുടെ വെണ്ട കൃഷി ചെയ്യേണ്ട സമയത്ത് ഉള്ളി തൊലി നമ്മൾ മണ്ണിൽ മിക്സ് ചെയ്യുകയാണ് ചെയ്യാ. അതുമൂലം ഒത്തിരി ബ്രാഞ്ചസ് ഉണ്ടാവാനും കായ പിടിക്കാനും സഹായിക്കും എല്ലാവർക്കും അറിയാം നമ്മൾ ചെടി നടുന്നത് കഴിഞ്ഞു ഇനി ഇതിലോട്ട് നമുക്ക് ഒരു പിടി ഉണങ്ങിയിട്ടുള്ള നമ്മുടെ ഉള്ളിത്തുള്ളിയാണ് ചേർക്കേണ്ടത്.ഒരു ഉള്ളിത്തൊലി എന്നുള്ള രീതിയിൽ നമ്മളുടെ മിക്സ് ചെയ്തു അത് മാത്രമല്ല ഇതിലേക്ക് ഉണങ്ങിയ പുല്ലോ ചപ്പുചവറോ എല്ലാം തന്നെ നിറച്ചതിനു ശേഷം അതിന്റെ മേലെ നമുക്ക് ഇത് ഇട്ടിട്ട് വേണമെങ്കിൽ വയ്ക്കാം. നമുക്ക് മാറ്റം വരുത്താം ഇനി നമുക്ക് അതിലെ ചെറിയൊരു കുഴിയെടുത്ത് നമ്മൾ പാകിയിട്ടുള്ള നമ്മുടെ വെണ്ടച്ചെടി ഇതിലേക്ക് നേടാം. പറച്ചിനെ തന്നെ നമ്മൾ കൊടുക്കുന്നത് വളരെ നല്ലതാണ്.

ധാരാളം വേര് പഠനങ്ങൾ ഉണ്ടാവാനും വേരുകള്‍ക്ക് കരുത്ത് കിട്ടാനും രണ്ടു ദിവസം നല്ല തോട്ട് മാറ്റിയതിനുശേഷം മാത്രം പിന്നീട് വെയിലത്ത് വെച്ചാൽ മതി അത് മാത്രമല്ല പാലിൽ കാൽസ്യം അടങ്ങിയത് കൊണ്ട് തന്നെ ഇത് സ്പ്രേ ചെയ്തു കൊടുക്കുന്ന മൂലം ആയിട്ട് വളരാനും അതുപോലെത്തന്നെ ഒട്ടയറെ ബ്രാഞ്ചസ് ഉണ്ടാവാനും കീടബാധ ഇല്ലാതെ ഇരിക്കാനും സഹായിക്കും. അത് എങ്ങനെയാണ് എന്നുള്ളത് ഒരു ഗ്ലാസ് പാലിൽ ഒരു ഗ്ലാസ് പച്ചവെള്ളം ചേർത്ത് ഡൈനൂട്ട് ചെയ്തതിനുശേഷം അത് ഒരു സ്പെയറിൽ ഒഴിച്ച് നമ്മുടെ വെണ്ടച്ചെടിക്ക് അടിച്ചു കൊടുക്കുക ഒക്കെ ആവുന്ന രീതിയിൽ നന്നായിട്ടങ്ങ് അടിച്ചു കൊടുത്തു കഴിഞ്ഞാൽ ധാരാളം കാൽസ്യം അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് വലിച്ചെടുത്തിട്ട് കുഴച്ചിട്ട് തടഞ്ഞു നല്ല വളർച്ചയും അതുപോലെ തന്നെ ധാരാളം കായ പിടിക്കാനും സഹായിക്കും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *