നിങ്ങൾക്ക് പനി വരുന്ന സമയത്ത് ഈ മൂന്ന് കാര്യങ്ങൾ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്

വേനൽക്കാലത്തോട് അനുബന്ധിച്ച് അനുബാധകൾ എന്നുള്ള ഒരു വിഷയമാണ് ഇന്ന് നാം ചർച്ച ചെയ്യാൻ പോകുന്നത്. നമുക്കറിയാം കടുത്ത വേനൽ ആണ് സാധാരണഗതിയിൽ ഈ സമയത്ത് കഴിഞ്ഞവർഷം ഒക്കെ ഉണ്ടായിരുന്നതിനേക്കാൾ ഒരുപക്ഷേ തീക്ഷണമായ ചൂടാണ് നമുക്ക് അനുഭവപ്പെടുന്നത് എല്ലാവർക്കും അറിയാം ഒരുപാട് പനികൾ സമൂഹത്തിൽ പടർന്നു പിടിക്കുന്നുണ്ട് ഒരുമാതിരി നമ്മൾ കോവിഡിന്റെ ഭീതിയിൽ നിന്ന് പുറത്തുവന്നുകൊണ്ടിരിക്കെ തന്നെ അടുത്ത ഒരു വൈറസ് വന്നിട്ട് അത് വീടോടെ വീട്ടിലുള്ള നാലു അഞ്ചു ആറും വരെ ഒരുമിച്ച ആക്രമിച്ച് കീഴ്പ്പെടുത്തുന്ന ഒരു ദൃശ്യമാണ് നമ്മൾ കണ്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. വേനൽ കാലത്ത് മറ്റ് ചില പ്രശ്നങ്ങളുണ്ട് സൂര്യാ താപം ഏൽക്കുക ഡീഹൈഡ്രേറ്റ് നിർജലീകരണം മറ്റുമൊക്കെ അത് നമുക്ക് പിന്നീട് ഒരു അവസരത്തിൽ സംസാരിക്കാം എങ്കിലും നമ്മളെ ചികിത്സകൾ എന്നുള്ള രീതിയിലും അല്ലെങ്കിൽ പൊതുവേ സമൂഹത്തിന് വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നം എന്ന് പറയുന്ന വൈറൽ പനികളാണ്. അടുത്ത സമയത്ത് ഉണ്ടാവും ഇതേ കുറിച്ച് ചർച്ച ഉണ്ടായി വൈറസ് എന്ന പറയുന്ന.

   
"

ഒരു വകുപ്പിൽ പെടുന്ന ഒരു വൈറസ് ആണിത്. നമുക്കറിയാം എല്ലാവർഷവും തന്നെ ഇൻഫ്ലുവൻസ വൈറസ് എന്ന് പറയുന്ന ഒരു വൈറസ് അതൊരു രൂപാന്തരപ്പെടാറുണ്ട് അതായത് ഡിസംബർ ജനുവരി കഴിയുമ്പോൾ ഈ വൈറസ് രൂപാന്തരപ്പെടാറുണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ ജനിതകമായ മാറ്റങ്ങൾ സംഭവിക്കാറുണ്ട് കഴിഞ്ഞവർഷം വരുന്ന വൈറസ് ആയിരിക്കില്ല ഈ വർഷം വരുന്നത് പൊതുവേ വൈറസ് ഇൻഫെക്ഷന്റെ സ്വഭാവം പക്ഷേ ഒന്നുതന്നെയായിരിക്കും എച്ച് ടു എൻ വൺ ഇൻഫ്ലുവൻസ വൈറസ് കുറിച്ച് ഒക്കെ പറയുന്നെങ്കിലും ഇത് മാത്രമല്ല ഇപ്പോൾ ഇവിടെ ഇൻഫെക്ഷൻ. പല വൈറസ് ഉണ്ടോ ഉദാഹരണത്തിന് വൈറസ് എന്നൊക്കെ പറയുന്ന പല പല വൈറസുകളും പക്ഷേ വൈറസ് ബാധക്കൊരു പൊതുസ്വഭാവമുണ്ട്. അതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ എന്ന് പറയുന്നത് പനി ജലദോഷം ചുമ്മാ ഒച്ചയടപ്പ് തുടർന്നുള്ള ശ്വാസംമുട്ടൽ പിന്നെ അതികഠിനമായ ക്ഷീണം സാധാരണ ഗതിയിലുള്ള ഒരു വൈറൽ ഇൻഫെക്ഷൻ ലക്ഷണങ്ങൾ. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *