പാർശ്വഫലങ്ങൾ ഇല്ലാതെ ഉദ്ധാരണക്കുറവ് പരിശോധിക്കാം

കാണുന്ന ഒരുപാട് പേര് ഉദ്ധാരണക്കുറവും സംശയങ്ങൾ ആയിട്ട് വരാറുണ്ട്. അതിനെക്കുറിച്ചാണ് ഈ പ്ലാസ്മ തറാപ്പി എന്നുള്ള ചികിത്സയെക്കുറിച്ച് ഞാനിവിടെ ചർച്ചാ ചെയ്യുന്നത്. കോവിഡിന് ശേഷം ഒരുപാട് രോഗികൾക്ക് ഉദ്ധാരണകുറവ് എന്ന പ്രശ്നം വരുകയും മരുന്ന് കഴിച്ചാൽ കുറച്ച് നോർമൽ ആവുകയും വീണ്ടും പഴയ ആ ഒരു അവസ്ഥയിലേക്ക് എത്തുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്. കംപ്ലൈന്റ്സ് ആണ് പലരോഗികളും അന്ന് പറയുന്നത് ഇതിനുള്ള ഒരു പരിഹാരമാർഗ്ഗവും പാർശ്വഫലങ്ങൾ ഇല്ലാത്ത സ്വന്തം ശരീരത്തിൽ നിർമ്മിക്കുന്ന ഒരു മരുന്ന് ആണ് പ്ലാസ്മ അല്ലെങ്കിൽ പ്ലാസ്മ തെറാപ്പി. ഞങ്ങൾക്ക് പറഞ്ഞുതരാം നമ്മുടെ സൊസൈറ്റി ഇൻസിഡൻസ് വർദ്ധിച്ചു വരികയാണ് നോക്കുന്ന സമയത്ത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ രോഗികൾ കോവിഡിന് ശേഷമാണ് വന്നിട്ടുള്ളത്. ഒരുപാട് കൂടിയിട്ടുണ്ട് ചെറുപ്പക്കാരൻ പ്രധാനമായിട്ടും ചികിത്സ ഓരോരുത്തർക്കും വിവിധ തരത്തിലുള്ള ചികിത്സയാണ് കാരണം പ്രധാനമായി കാണുന്നത് ഹോർമോൺ കുറവ് രക്തക്കുറവ് ഞരമ്പുമൂലമുള്ള തകരാറ് അനുബന്ധിച്ചുള്ള അസുഖങ്ങളാണ് ഉദ്ധാരണ കുറവ് ഉണ്ടാക്കുന്നത്.

   
"

ചെറുപ്പക്കാരനോടുള്ള ഉദ്ധാരണ കുറവിനുള്ള ചികിത്സയല്ല വളരെ പ്രായം ചെന്ന ആളുകൾക്കുള്ള നല്ല ചികിത്സ കാരണങ്ങൾ കണ്ടുപിടിക്കുകയാണ് ആദ്യത്തെ ലക്ഷ്യം അതിനനുസരിച്ച് ട്രീറ്റ്മെൻറ് കൊടുക്കുകയും വേണം. തുടക്കത്തിൽ എല്ലാ രോഗികളും മരുന്നിനോട് റെസ്പോൺ ചെയ്യുകയാണ് ചെയ്യുന്നത് അതിനുള്ള കാരണം മുദ്ദായന കുറവിനുള്ള കാരണം കണ്ടുപിടിക്കാത്ത തന്നെയാണ്. ഹൃദയവും ഉദ്ധാരണക്കുറവും തമ്മിൽ വളരെ അടുത്ത ബന്ധമാണ്. പ്ലാസ്മ അതിൻറെ ചികിത്സാ രീതിയെ കുറിച്ചാണ് ഞാൻ ഇവിടെ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് ഞാൻ പറഞ്ഞു ഉദ്ധാരണക്കുറവ് രക്തക്കുറവ് ആണെങ്കിൽ അതിനുള്ള ചികിത്സ നമ്മൾ ചെയ്യണം ആദ്യം നമ്മൾ ഡയഗ്നോസ് ചെയ്യണം. അത് വളരെ ലളിതമായ ടെസ്റ്റുകളിലൂടെ പറ്റും ഒന്ന് രക്തപരിശോധന ഹോർമോൺ പരിശോധന മൂന്നാമത് പൈപ്പ് ടെസ്റ്റ് അങ്ങനെ പലതരത്തിലുള്ള ടെസ്റ്റുകളും ഉണ്ട്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *