നമ്മുടെ കൃഷിയിൽ വരുന്ന ചില രോഗങ്ങളെ നിയന്ത്രിക്കാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

ഇങ്ങനെ ഉപയോഗിച്ചാൽ ആണ് നമുക്ക് അതിൻറെ റിസൾട്ട് 100% കിട്ടുക എന്നുള്ള ഒരു വീഡിയോ ആയിട്ടാണ് വന്നിരിക്കുന്നത്. പലതരത്തിലുള്ള പാക്കിങ്ങിൽ നമുക്ക് കിട്ടുമെങ്കിലും കാര്യങ്ങളൊക്കെ ഒന്ന് തന്നെയാണ് നമ്മൾ വാങ്ങുമ്പോൾ ഒന്ന് രണ്ട് കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കണം എപ്പോഴും ഉണ്ടല്ലോ ഡേറ്റ് നോക്കിയിട്ട് വേണം നമ്മൾ സൂഡോമോണസ് മേടിക്കാൻ ആയിട്ട്. ഒരിക്കലും വാങ്ങരുത് കാരണം നമുക്ക് ഇങ്ങനെ ഒരു പാക്കറ്റ് വാങ്ങി കഴിഞ്ഞാൽ കുറെ നാളത്തേക്ക് ഉണ്ടാവും മാനുഫാക്ചറിലേക്ക് ആറുമാസത്തിന് ഉള്ളിൽ ഉള്ളത് വേണം നോക്കി വാങ്ങാനായിട്ട് ഇനി വാങ്ങി വെച്ചു കുറെ നാളായി നമുക്ക് കഴിഞ്ഞു എന്ന് വെച്ചാൽ വിഷമിക്കേണ്ട അതിന്റെ അതേ ഗുണം കിട്ടാനായിട്ട് നമ്മൾ എന്ത് ചെയ്യാം എന്നുള്ളതാണ് നമ്മൾ ഇന്ന് ഈ വീഡിയോയിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്.

   
"

നമ്മുടെ നാളികേര വെള്ളമുണ്ടല്ലോ അതിൽ നമ്മൾ ഇത് മിക്സ് ചെയ്തിട്ട് സ്പ്രേ ചെയ്യാനുണ്ടെങ്കിൽ അതിൻറെ പെർഫെക്റ്റ് ഗുണം കിട്ടും എന്നെപ്പോലെ തന്നെ നിങ്ങൾ ചിലപ്പോ രണ്ടെണ്ണം വാങ്ങി വെക്കുക അല്ലെങ്കിൽ ഒരെണ്ണം വാങ്ങി വച്ചിട്ട് ഡേറ്റ് കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു ഉണ്ടായിരിക്കും അങ്ങനെയുള്ളവർക്ക് നല്ല ഒരു കാര്യമാണ് ഇത്. സൂഡോമോണസ് ഒരു 30 മില്ലി എടുത്തതിന് ശേഷം ഒരു ലിറ്റർ വെള്ളത്തിലേക്ക് ഇത് കടക്കുകയാണ് ചെയ്യേണ്ടത് നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്തതിനു ശേഷം ഒരു സ്പെയറിലേക്ക് ഓടിച്ച് ഇത് എല്ലാ ചെടികളിലേക്കും തളിച്ചു കൊടുക്കുകയാണ് വേണ്ടത്. വിത്ത് പാവാനായിട്ട് അതിലെ ഇട്ടുവയ്ക്കണം ഓരോ വിത്തിനും എത്ര സമയം കുതിർത്ത് നോക്കി വേണം ചെയ്യാൻ. ആ കണക്ക് പ്രകാരം മാത്രമാണ് കറക്റ്റ് ആയിട്ടുളളൂ അത് എങ്ങനെയാണെന്ന് ഞാൻ വിശദമായിട്ട് പറയാം. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *