എന്തെല്ലാം ശ്രദ്ധിക്കണം നമ്മൾ മെൻസ്ട്രൽ കപ്പ് ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ

സംസാരിക്കാൻ പോകുന്ന മെൻസ്ട്രൽ കപ്പിന്റെ ഉപയോഗത്തെ കുറിച്ചാണ് നമ്മൾ എല്ലാവരും കേട്ടിട്ടുണ്ടാവും മെൻസ്ട്രൽ കപ്പ് എങ്ങനെ ഹൈജീനായി പീരീഡ്സിന്റെ സമയത്ത് ഉപയോഗിക്കാം. പക്ഷേ ഒരുപാട് ആകാംക്ഷകളിലുണ്ട് ഇത് എങ്ങനെ പ്ലീസ് ചെയ്യും ഇതെങ്ങനെ നമ്മുടെ മെയിടെയിൻ ചെയ്യും എന്നുള്ള കാര്യം. നമുക്ക് ഫാർമസികളിൽ നിന്നും അല്ലെങ്കിൽ ഓൺലൈൻ സൈറ്റ് ചെയ്യുന്ന മെടിക്കുമ്പോൾ ഇങ്ങനെ മൂന്ന് നേരം സൈസുകളിലാണ് നമുക്ക് കാണാറുള്ളത് ഏറ്റവും ചെറുത് പിന്നെ മീഡിയം പിന്നെ വലുതും അങ്ങനെയാണ് സൈസുകൾ ഉള്ളത്. ചില മെൻസ്ട്രൽ കപ്പിന് ആയിക്കോട്ടെ അതിന്റെ താഴെ ഒരു ചെറിയ കോല് പോലെ കാണാനും സാധ്യതയുണ്ട്.

18 മുതൽ 25 വയസ്സുവരെയുള്ള കുട്ടികൾക്കാണ് ഈ ഒരു കപ്പ് ഉപയോഗിക്കുന്നത് കാരണം അവർ കല്യാണം കഴിയാത്തവരും ആയിരിക്കണം. മീഡിയം ഉപയോഗിക്കുകയാണെങ്കിൽ അവർക്ക് 25 വയസ്സിന്മേൽ ആയിരിക്കണം ലാർജ് സൈസ് ഉപയോഗിക്കുന്നത് കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് കുട്ടികൾ ഉള്ളവർക്ക് മാത്രമാണ് അത് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത്. ധാരാളം വെള്ളം എടുത്ത് തിളപ്പിക്കാൻ തിളക്കുന്ന വെള്ളത്തിൽ ഇത് ട്രോപ് ചെയ്ത് തിളപ്പിച്ച ശേഷം ഒരു യൂറോപ്യൻ ക്ലോസറ്റ് ഇരിക്കുന്ന സമയത്ത്.

ഇത് ഇൻസേർട്ട് ചെയ്യുകയാണ് ചെയ്യേണ്ടത്. നമുക്ക് രണ്ട് രീതിയിലാണ് ഇൻസൈഡ് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നത് എങ്ങനെയൊക്കെയാണ് എന്ന് നമുക്കൊന്ന് പരിശോധിക്കാം. നമുക്ക് രണ്ട് ടൈപ്പ് ഉണ്ട് അതായത് കപ്പ് നല്ലതുപോലെ വളച്ച് ഉള്ളിലേക്ക് കേറ്റുക അല്ലാ എന്നുണ്ടെങ്കില്‍ രണ്ടാമത്തെ സ്റ്റെപ്പ് എന്ന് പറയുന്നത് അടിഭാഗം നന്നായി അമർത്തിയതിനു ശേഷം മേൽഭാഗം മാത്രം ഉള്ളിലേക്ക് കയറ്റുക ഇങ്ങനെ രണ്ടു രീതിയിലാണ് ഉള്ളത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *