നിങ്ങൾ ബാത്ത്റൂം പോയിക്കഴിഞ്ഞാൽ ശരിയായ രീതിയിൽ എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കണം എന്ന് നോക്കാം

രാവിലെ ശരിയായിട്ട് മലശോദനം കിട്ടാത്തത് ഒരുപാട് പേരെ അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ്. പലപ്പോഴും രാവിലെ ഒരു തവണ ടോയ്‌ലറ്റിൽ പോയാലും വീണ്ടും തൃപ്തി കുറവുണ്ടോ മൂന്നോ തവണ പോകുന്നവർ ഉണ്ട് അതേപോലെതന്നെ രാവിലെ ശരിയായിട്ട് മോശം ഒരു 15 മിനിറ്റ് മുതൽ ഒരു മണിക്കൂർ വരെ ചെലവഴിക്കണമെന്ന് അല്ലെങ്കിൽ അവർക്ക് ന്യൂസ് പേപ്പർ എടുത്തുകൊണ്ടുപോയി സമയം ചെലവഴിക്കുന്നവർ ഉണ്ട് ഒരുപാട് പേർക്ക് ഇതൊരു പ്രശ്നമാണ് പലപ്പോഴും ശരിയായിട്ട് മോശം പോവാറുണ്ട് പരസ്യത്തിൽ കാണുന്ന മരുന്നുകൾ വാങ്ങി പ്രയോഗിക്കാറുണ്ട് ഇല്ലെങ്കിൽ ഡോക്ടർമാരെ കണ്ട് പതിവായിട്ട് മരുന്നു തുടങ്ങാറുണ്ട് പലപ്പോഴും.

ശരിയായി മോഷൻ പോകാനുള്ള മരുന്നുകൾ ഒരു തവണ കഴിച്ചു തുടങ്ങി മരുന്നുകൾ ഇല്ലാതെ പോകാൻ പറ്റാത്ത ഒരു അവസ്ഥ വരാറുണ്ട് അമിതമായിട്ടുള്ള മലബന്ധവും അതേപോലെ മോശം പോകാനുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകളും പരിഹരിക്കുന്നതിനെ കുറിച്ചുള്ള മാർഗങ്ങളെ കുറിച്ച് ഇതിനു മുൻപ് വിശദീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ നമ്മൾ ക്ലോസറ്റ് ഉപയോഗിക്കുന്ന രീതിയിൽ വരുത്തേണ്ട ഒരു സിമ്പിൾ മാറ്റം കൊണ്ട് നമുക്ക് കിട്ടുന്ന മനസമാധാനത്തോടെ പരമാവധി മുന്നോട്ടുപോകാം എന്ന്.

ശരിയായി മനശോചനം നടക്കുന്നത് എങ്ങനെയാണ് വിശദീകരിക്കാം. നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണങ്ങൾ മുഴുവൻ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ദഹിപ്പിച്ചതിനുശേഷം ബാക്കിയുള്ള വസ്തുക്കളും ബാക്കിയുള്ള ജലാംശം വെള്ളവും കൂടി ചേർന്നിട്ടാണ് ഫോം ചെയ്യുന്നത് ഇത് നല്ലതായി കഴിഞ്ഞാൽ വൻകുടലിന്റെയും കണക്ടറായി നിൽക്കുന്നു മലം അറിയാതെ പോകാതിരിക്കാൻ ഇതിനെ ടൈപ്പ് ചെയ്ത് നിർത്തിയിരിക്കുന്ന ട്യൂബ് അതായത് നമ്മുടെ മലാശയം ആണെങ്കിൽ അതിൻറെ മുകളിൽ ആയി മലം ടൈറ്റായി പിടിക്കുന്ന ഒരു മസിൽ ഉണ്ട്.കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *