ഈ ഒറ്റമൂലികൾ പരീക്ഷിച്ചു കൊണ്ട് യൂറിക്കാസിഡ് മാറ്റാം

ഉയർന്ന യൂറിക്കാസിഡ് ലെവൽ ഒരുപാട് പേരെ അലട്ടുന്ന ഒരു ആരോഗ്യപ്രശ്നമാണ് ഒരു 15 വർഷം മുമ്പവരെ എന്താണ് യൂറിക്കാസിഡ് എന്ന് പോലും നമ്മൾ മലയാളികൾക്ക് ശരിയായിട്ട് അറിവുണ്ടായിരുന്നില്ല എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഉയർന്ന യൂറിക്കാസിഡ് ലെവലുള്ള ഒരുപാട് പേരും പ്രശ്നങ്ങളും പലർക്കും അനുഭവപ്പെടുന്നു. പലപ്പോഴും ഉയർന്ന യൂറിക്കാസിഡ് ഉണ്ട് ഡോക്ടർ പോയി കാണുമ്പോൾ ഡോക്ടർ മരുന്നുകൾ കഴിക്കുമ്പോൾ ഒരല്പം കുറയും എന്നല്ലാതെ വീണ്ടും മരുന്ന് നിർത്തി കഴിയുമ്പോൾ വീണ്ടും ഈ ഒരു അസുഖം വരുന്നതാണ് കാണുന്നത്. സാധാരണ യൂറിക്കാസിഡ് കൂട്ടുന്നതെന്ന് പറയപ്പെടുന്ന മദ്യത്തിന്റെ ഉപയോഗമോ.

അല്ലെങ്കിൽ റെഡ്മീറ്റ് നമ്മൾ ബീഫ് എല്ലാം കഴിക്കുന്നത് ഒഴിവാക്കണം എന്നെല്ലാം സാധാരണ നിങ്ങൾ കേട്ടിട്ടുണ്ടാവും എന്നാൽ ഇതെല്ലാം നിർത്തി എങ്കിൽ പോലും പലരിലും യൂറിക്കാസിഡ് ഉയർന്നുവരുന്നത് ഒരുപക്ഷേ കണ്ടിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അതുകൊണ്ട് യൂറിക്കാസിഡ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ കൂട്ടാൻ കാരണമാകുന്ന ഘടകങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണെന്നും ഇതുകൂടിയാലുള്ള കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് എന്തെല്ലാം വിശദീകരിക്കാം. ഉയർത്തുന്നത് ബീഫ് മട്ടൻ പോർക്ക് താറാവ് ഇറച്ചി പോലുള്ള റെഡ്മീറ്റുകളാണ് മാത്രമല്ല ഓർഗൻ മീറ്ററുകൾ അല്ലെങ്കിൽ മറ്റു മൃഗങ്ങളുടെ എല്ലാം ബ്രെയിൻ അല്ലെങ്കിൽ കരൾ പോലുള്ള അവയവങ്ങൾക്ക്.

ഷെൽഫിഷ് കൊഞ്ച് കളവ ചിപ്പി കക്ക പോലുള്ളവ കൂടുതലുപയോഗിച്ചാലും നിങ്ങൾക്ക് യൂറിക്കാസിൽ കൂടി വരാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് മദ്യപാനം മദ്യപാനം സാധാരണ മദ്യം മാത്രമല്ല ആൽക്കഹോൾ കണ്ടിട്ടുള്ള എന്തും അതായത് ബിയർ പോലുള്ള എന്ത് കഴിച്ചാലും തന്നെ ഏത് പാനീയങ്ങൾ നിങ്ങൾ കൂടുതൽ കഴിച്ചിരുന്നാൽ നിങ്ങൾക്ക് യൂറിക്കാസിഡ് ഉയരാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട്. മറ്റൊരു പ്രധാന ഭക്ഷണം എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ നാരുകൾ ഇല്ലാത്ത ഭക്ഷണപദാർത്ഥങ്ങൾ കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ടും യൂറിക്കാസിലെ ലെവൽ വളരെയധികം കൂടുന്നതാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *