നമ്മുടെ ചുണ്ട് ഇനി ഒരുപാട് ചുവന്നിരിക്കും

നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും അനുഭവപ്പെടുന്ന ഒരു പ്രശ്നം തന്നെയാണ് ചുണ്ട് കാത്തിരിക്കുന്നത് എന്നത് കാര്യങ്ങളും എല്ലാം തന്നെ കൂടുതലുമാണ് അത് മാറ്റിയെടുക്കാനായി ഒരു എളുപ്പമാർഗമാണ് എന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത്. ആദ്യം തന്നെ നമ്മൾ ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് നമ്മുടെ ചുണ്ടുകൾ സ്ക്രബ്ബ് ചെയ്യാനാണ് അതിനായിട്ട് നമുക്കൊരു സ്ക്രബ്ബ് ഉണ്ടാക്കാം ഒരു സ്പൂൺ പഞ്ചസാര എടുക്കുക അതിലേക്ക് കുറച്ച് തേൻ ചേർത്തു കൊടുക്കാം ശേഷം നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്യണം. അപ്പോൾ നമ്മുടെ സ്ക്രബർ തയ്യാറായിട്ടുണ്ട് റബ്ബർ എടുത്ത് നമ്മുടെ ചുണ്ടത്ത് സാധാരണയായി നമ്മൾ മുഖത്ത് സ്ക്രബ്ബ് ചെയ്യുന്നതുപോലെ തന്നെ ഇങ്ങനെ പുരട്ടി നല്ലതുപോലെ മസാജ് ചെയ്യണം.

   
"

മുഴുവൻ നല്ലതുപോലെ സ്ക്രബ് ചെയ്യണം നമ്മൾ ഇങ്ങനെ ചെയ്യുമ്പോൾ നമ്മുടെ ചൂണ്ടയിലുള്ള ഡ്രഗ് സ്കിൻ നീങ്ങിപ്പോകും അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ചുണ്ടിലുള്ള കറകൾ എല്ലാം തന്നെ പോവുകയും ചെയ്യും. മൂന്നു മുതൽ നാലു മിനിറ്റ് വരെ നിങ്ങൾ ഇങ്ങനെ സ്ക്രബ്ബ് ചെയ്തതിനുശേഷം ഇത് വെള്ളമൊഴിച്ച് കഴുകി കളയുക അതിനുശേഷം ഒരു ബൗളിൽ കുറച്ച് തേനെടുക്കുക അതിലേക്ക് ഒരല്പം നാരങ്ങാനീര് ഒഴിക്കുക ശേഷം ഇത് നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്യുക.

മിക്സ് ചെയ്തതിനുശേഷം ഇത് നിങ്ങളുടെ ചുണ്ടത്ത് ചുണ്ടുകളിലും ഇങ്ങനെ തേച്ച് പിടിപ്പിച്ചു വെക്കുക ഒരു ഒരു മണിക്കൂർ നേരത്തേക്ക് ഇത് നിങ്ങളുടെ ചുണ്ടത്ത് വെക്കണം ഒരു മണിക്കൂറിനു ശേഷം ഇത് കഴുകി കളയാം ഇനി മൂന്നാമതായി ചെയ്യേണ്ട ഒരു കാര്യം ഒരു ബൗളിലേക്ക് ഒരു ചെറിയ സ്പൂൺ റോസ് വാട്ടർ എടുക്കുക അതിലേക്ക് ഒരു സ്പൂൺ ഗ്ലിസറിൻ മിക്സ് ചെയ്യുക രാത്രി ഉറങ്ങാൻ പോകുന്നതിനു മുമ്പ് നിങ്ങളുടെ ചുണ്ട തേച്ചുപിടിപ്പിക്കുക എന്നും രാത്രി ഉറങ്ങാൻ പോകുന്നതിനു മുമ്പ് നിങ്ങളുടെ തേച്ചതിനുശേഷം കിടന്നുറങ്ങുക.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *