ഈ അഞ്ച് മാർഗ്ഗങ്ങൾ ഒന്ന് പരീക്ഷിച്ചു നോക്കൂ വയറിൽ ഇനി ഗ്യാസ് ഉണ്ടാവില്ല

ഒരുപാട് പേര് പ്രശ്നമാണ് എന്തെങ്കിലും ഫുഡ് കഴിച്ചു മുന്നോട്ട് തള്ളി നിൽക്കുക ഗ്യാസ് നിറയുന്ന കാരണം ശ്വാസം വിടാനുള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് വല്ലാത്തൊരു പരവേശം നമുക്ക് പലപ്പോഴും നമ്മുടെ ജോലിയെല്ലാം ചെയ്യുന്നതിന്റെ ഇടയ്ക്ക് ഓഫീസിൽ ആയിക്കോട്ടെ ഇല്ലെങ്കിൽ പെട്ടെന്ന് വല്ലാതെ വീർത്തു കഴിഞ്ഞാലോ നമുക്ക് അസ്വസ്ഥ ആവും. ഒരു കാര്യം ചെയ്യാൻ പറ്റത്തില്ല ചിലർക്ക് വല്ലാണ്ട് വിയർക്കുന്നത് കാണാം ചിലർ പാൻസൊക്കെ ഒരല്പം ലൂസാക്കി ഒരു അല്പം നടക്കാൻ ആയിട്ട് നടക്കാൻ ശ്രമിക്കും വയർ പെട്ടന്ന് വീർത്ത് വരുന്ന ഒരു അവസ്ഥ പോകാനായി സോഡ മേടിച്ചു കുടിക്കാറുണ്ട്.

   
"

പലരും പറയുന്നത് എന്നുള്ള ഒരു തോന്നൽ പോലും ഉണ്ടാക്കുന്നത് ഒരു ഗ്യാസ് പോയാൽ അല്ലെങ്കിൽ ഏമ്പക്കം വിട്ടുകഴിഞ്ഞാൽ ഒരു അല്പം ആശ്വാസം കിട്ടും എന്ന് തോന്നുമെങ്കിലും പലർക്കും വയറിനകത്ത് എങ്ങനെ വയറു വല്ലാതെ പെരുകി നിൽക്കുന്നത് വലിയ അസ്വസ്ഥത തന്നെയാണ് സൃഷ്ടിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ഈ ഒരു അവസ്ഥ ഉണ്ടാകുന്നതിന്റെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണങ്ങളും ഈ അവസ്ഥ ഒഴിവാക്കണം കൊണ്ട് സംഭവിക്കുന്ന വയറിൻറെ വീർപ്പവും പെട്ടെന്ന് കുറയ്ക്കാനായിട്ട് നമുക്ക് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന കാര്യങ്ങൾ ഞാൻ വിശദീകരിക്കാം.

സാധാരണ ഗതിയില് രണ്ട് ഭാഗത്തായിട്ടാണ് ഗ്യാസ് വല്ലാതെ ഉയർത്തുവരുന്നത് ഒന്ന് നമ്മുടെ ആമാശയത്തിനകത്ത് നമുക്ക് പെട്ടെന്ന് വല്ലാതെ നിങ്ങൾക്ക് അറിയാം നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഫുഡ് എന്ന നാളം വഴി ആമാശയത്തിലേക്ക് എത്തുന്നു അവിടെ ഇനി ഹൈഡ്രോക്ലോറിക് ആസിഡാണ് ഇതിന് ആദ്യമായിട്ട് ദഹിപ്പിക്കുന്നത് ആമാശയത്തിനകത്ത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ആമാശയം വല്ലാതെ വീർത്തു വരുന്നു പലപ്പോഴും നമുക്ക് കൂടുതൽ അസ്വസ്ഥത ഉണ്ടാക്കുന്ന ഇത് നമ്മുടെ ഈ ആമാശയം വല്ലാതെ നിറയുമ്പോൾ ഇത് അതിന്റെ മുകളിലുള്ള കുട പോലുള്ള ഡയഫ്രത്തിനെ നമുക്ക് പെട്ടെന്ന് ശ്വാസംമുട്ടൽ അനുഭവപ്പെടും എന്ന് വരാം.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *