ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ ഹാർട്ട് അറ്റാക്കിന് മുന്നിലായി വരുന്നതാണ് ശ്രദ്ധിക്കുക

ഹാർട്ട് ബ്ലോക്ക് എന്ന് പറയുന്നത് മറ്റുതരത്തിലുള്ള അതിന്റെ ഇലക്ട്രിക്കൽ ഇംപൾസ് ബ്ലോക്ക് ആണ് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ബ്ലോക്കാണ് ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യം നമുക്ക് അറിയാവുന്നതുപോലെ കൊളസ്ട്രോള് കൂടുന്നത് നമ്മുടെയൊക്കെ ബിപി തുടങ്ങിയ മറ്റു മെറ്റബോളിക് ആസ്വങ്ങൾ കൂടുന്നത് നമ്മുടെ ഒബീസിറ്റി തുടങ്ങിയവയും ഒക്കെയാണ്. ഭക്ഷണത്തിൽ നമുക്ക് ഉൾപ്പെടുത്താവുന്ന ചില അത്ഭുതകരമായിട്ടുള്ള ഔഷധഗുണങ്ങളുള്ള ചില സാധനങ്ങൾ അതാണ് ഞാൻ ആദ്യമേ പറയാനായിട്ട് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് ഏറ്റവും പ്രധാനമായിട്ട് ഞാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു സംഗതി എബിസി ജ്യൂസ് എന്ന് പറയുന്ന ഒന്നാണ്.

മൂന്നു കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ട് ആപ്പിൾ ബീറ്റ്റൂട്ട് ആൻഡ് ക്യാരറ്റ് ഇത് മൂന്നും നല്ല ലൈക് സംഗതികളാണ് ഫ്രൂട്ട്സ് എല്ലാം തന്നെ ഇത്തരത്തിൽ ലൈക്കോൺ അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് ആയതുകൊണ്ട് ഇതിന് ബിപി നന്നായിട്ട് കുറച്ചു നിർത്താനും നമ്മുടെ മെറ്റബോളിക് ആസ്വാമികളെ എല്ലാം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ടും അത്ഭുതമായിട്ടുള്ള കഴിവുണ്ട്.പലപ്പോഴും തെറ്റിപ്പോകാറുണ്ട് സാധനങ്ങളൊക്കെ വല്ലപ്പോഴുമൊക്കെ കഴിക്കാറുണ്ട് വളരെ 100% ജീവിക്കാനൊന്നും മനുഷ്യരെക്കൊണ്ട് സാധ്യമായിരിക്കില്ല.

എന്നുള്ളത് മനസ്സിലാക്കിക്കൊണ്ട് തന്നെയാണ് പറയുന്നത്. കഴിവതും നമ്മുടെ കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ്സിന്റെ അളവ് പ്രത്യേകിച്ച് വൈറ്റ് റൈസും സോൾട്ടും മൈദയും ഒക്കെ വൈറ്റ് പോയിസൺ ഗണത്തിൽ പെടുന്നതാണ്. ബിസ്ക്കറ്റ് ഒക്കെ നമ്മുടെ മൈദ കൊണ്ടാണ് ഉണ്ടാക്കുന്നത് ബ്രഡ് ആണെങ്കിലും മൈദ കൊണ്ടാണോ ഉണ്ടാക്കുന്നത് അതെല്ലാം പരമാവധി കുറക്കുകയും അതായത് ഒരു 70 50 ശതമാനത്തോളം കറികൾ കൊണ്ട് നമ്മുടെ പ്ലേറ്റ് നിറയ്ക്കുക ബാക്കി ഒരു 20 ശതമാനം മാത്രമേ ചോറോ കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് നമുക്ക് ആവശ്യമുള്ളൂ എന്നുള്ളതാണ് സത്യം. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *