നമ്മുടെ മുഖത്തിന്റെ പ്രായം കുറയ്ക്കാനായി ഇതാ ചില വഴികൾ

പ്രായമാകുന്നതിനു മുന്നേ തന്നെ മുഖത്ത് പലതരത്തിലുള്ള ടാനുകളും ചുളിവുകളും ഒക്കെ വരുന്നുണ്ട് എന്നുള്ളത് വളരെ വില കൂടിയിട്ടുള്ള പലതരത്തിലുള്ളതാണ് സാധനങ്ങൾ ആണ് നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത്. അങ്ങനെ ഒരു സാധനങ്ങളും മേടിക്കാതെ നമ്മുടെ വീട്ടിൽ ഇരുന്നുകൊണ്ടുതന്നെ പ്രശ്നം മാറ്റാൻ ഉള്ളതിനെ കുറിച്ചാണ് ഞാൻ ഇന്ന് സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത്. നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ മുഖത്ത് പ്രത്യേകിച്ചും ചുളിവുകളും വയസ്സ് തോന്നിക്കുന്നതും സമയത്താണ് കണ്ടിട്ടുണ്ടായിരുന്നത് പക്ഷേ ഇപ്പോൾ ചില ആളുകളിലേക്ക് ഒരുപാട് നമ്മുടെ മുഖത്തിന് രണ്ടു സൈഡിൽ ആണെങ്കിൽ.

അല്ലെങ്കിൽ കവിളിൽ ആണെങ്കിൽ ഒക്കെ ഒരുപാട് ചുളിവുകള് കാണാറുണ്ട്. കോശങ്ങൾ വിവരിക്കുന്ന ഒരു ടൈമിംഗ് എന്ന് പറയുന്നത് അനുസരിച്ച് വളരെ കുറഞ്ഞവരും സാധാരണ കൂടുതലായിട്ടുള്ള ഈ ഡിവിഷൻ നടക്കുന്ന സമയത്ത് പുതിയ സെല്ലുകൾ വരെ അതാണ് നമുക്ക് തരുന്നത്. കൂടുതലായിട്ട് വിഭജിക്കുന്നതൊന്നും കുറഞ്ഞുവരും അതുകൊണ്ട് തന്നെ നമ്മൾ ഈ ഡെഡ് ആയിട്ടുള്ള കോശങ്ങൾ നമ്മുടെ ഒരു സ്കിന്നിന്റെ അടിയിലായിട്ട് കെട്ടിക്കിടക്കുന്നത് കൊണ്ട് നമുക്ക് ഒരു ചുളിവുകൾ കൂടുതൽ വരാറുണ്ട് അതുപോലെ തന്നെ നമ്മുടെ ഈ ഒരു കോശങ്ങളിൽ രണ്ടുമൂന്ന് ലേയേർസ് ഉണ്ട്.

നമ്മുടെ ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ പ്രശ്നം കൊണ്ടാണ് കാരണം നമ്മുടെ എക്സസൈസ് ഇല്ലാത്തത് അതുപോലെതന്നെ ഫുഡ് സെയിലും അത് കൊഴുപ്പടങ്ങിയ ഭക്ഷണങ്ങളൊക്കെ കഴിക്കുന്നതിലൂടെ ഈ ഒരു ഇലാസ്റ്റിസിറ്റി നഷ്ടപ്പെട്ടു പോകാറുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ മറ്റൊരു കാര്യമാണ് നമ്മുടെ ഈ ഒരു സ്കിന്നിന്റെ അടിയിലെ അടിയിലേക്ക് നമുക്ക് ഫാറ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ലഹറും കൂടെയുണ്ട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉള്ളത് ഉണ്ടെങ്കിൽ മാത്രമേ നമ്മുടെ മുഖത്തിന് ഷേപ്പ് ഒക്കെ പ്രോപ്പർ ആയിട്ട് ഉണ്ടാവുക ഉള്ളൂ.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *