നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ ഇനി അലർജി വരാതിരിക്കാനായി ചെയ്യേണ്ടത്

അലർജി പൂർണ്ണമായിട്ടും മാറ്റാം എന്നോടു കൂടി നിങ്ങൾ പല വീഡിയോകളും കണ്ടിട്ടുണ്ടാവും എന്നാൽ ഇത് അങ്ങനെയല്ല. അതിൽനിന്നും ആയിട്ടുള്ള ഒരു റിസൾട്ട് മാത്രമേ മോഡേൺ വൈദ്യശാസ്ത്രത്തിൽ നമുക്ക് പ്രകാരം ഉപയോഗിക്കാൻ ആയിട്ടും ട്രീറ്റ്മെൻറ് ആയിട്ട് പേഷ്യൻസ് കൊടുക്കാൻ കഴിയുള്ളൂ അതുപോലെ ഉള്ള ഒരു അലർജിക് സ്പെസിഫിക് ആയിട്ടുള്ള ട്രീറ്റ്മെൻറ് പറ്റിയും അത് അലർജി പൂർണ്ണമായിട്ടും മാറ്റാൻ സഹായിക്കുന്ന അല്ലെങ്കിൽ അത്രയും അവകാശവാദം ഉന്നയിക്കുന്ന ഒരു പുതിയ ചികിത്സാരീതിയാണ് എന്നുള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെ അത്രയും കോൺഫിഡന്റ് ആയിട്ട് ജനങ്ങളിലേക്ക് എത്തിക്കാൻ ശ്രമിക്കുകയാണ്.

യൂറോപ്പ് യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സ് കാനഡ പോലുള്ള രാജ്യങ്ങളിൽ പോലും വളരെയധികം കാവൽ ഉള്ളതും ഓസ്ട്രേലിയയിൽ ഉള്ള എന്റെ സ്വന്തം പെങ്ങളുടെ മോൾക്ക് പോലും കൊടുക്കുന്നതുമാണ് എന്നതുകൊണ്ട് എനിക്ക് അതിൽ അത്രയധികം വിശ്വാസം ഉള്ളതുകൊണ്ടാണ് തെറാപ്പി എന്ന് പറയുന്ന ഈ ഒരു ട്രീറ്റ്മെൻറ് കുറിച്ച് ഞാൻ നിങ്ങളുമായി സംസാരിക്കുന്നത്. ഇമ്മ്യൂണ പറയുമ്പോൾ നമ്മൾ വിചാരിക്കും അത് എന്താണ് അതിന്റെ സാങ്കേതികത എന്താണ് സാധാരണ ട്രീറ്റ്മെന്റിൽ നിന്നും അതിനെന്താണ് വ്യത്യാസം ഉണ്ടായിരിക്കുന്നത്.

കൊച്ചു കുട്ടികൾക്ക് ഒരു കൊതുകടിച്ചു പോലും ആ ഭാഗം ചൊറിഞ്ഞതടിച്ച് ഒരെണ്ണം ആയിട്ട് പൊട്ടി ഒലിഞ്ഞ ആകെ കുളമാകുന്നത് നമ്മളെല്ലാവരും കണ്ടിട്ടുള്ളത് അതിനോട് വളരെ യൂസ് ആയി കഴിയുമ്പോൾ ഈ കൊതുകടിക്കുന്നത് ഒരു പ്രശ്നമേ അല്ലാതായി മാറാറുണ്ട് ഉപയോഗിക്കുന്ന സാങ്കേതികത. അതായത് നമ്മൾ അലർജിക്ക് കാരണമായിട്ടുള്ള എന്ത് വസ്തുക്കളാണ് അതെന്താണ് എന്ന് കണ്ടെത്തി ആ വസ്തുവിനെ നമ്മുടെ ചെറിയ ഡോസ് കൊടുത്തുകൊണ്ട് ചെയ്യുന്ന ഒരു പ്രക്രിയയാണ്. അതെങ്ങനെ കൊടുക്കും എങ്ങനെ അലർജി ഉണ്ട് എന്ന് കണ്ടുപിടിക്കും. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *