ഈയൊരു കാര്യം ഒരു തവണ ചെയ്തു നോക്കു മല ബന്ധമില്ലാതാവും

ഒട്ടു മിക്ക അസുഖങ്ങൾക്കും മൂല കാരണം കാരണം അല്ലെങ്കിൽ ഒറിജിൻ എന്നറിയപ്പെടുന്ന മലബന്ധം എന്ന ടോപ്പിനെ കുറിച്ചാണ് സംസാരിക്കുന്നത്. കുറച്ചുകാലം മുമ്പ് വരാൻ എല്ലാവരും പറഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്ന ഒരു കൺസെപ്റ്റ് ഉണ്ട് നാരുകൾ അടങ്ങിയ ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കാത്തത് കൊണ്ടാണ് അല്ലെങ്കിൽ വെള്ളം തീരെ കുടിക്കുന്നില്ല എക്സസൈസ് ചെയ്യുന്നില്ല അതുകൊണ്ടാണ് മലബന്ധം കണ്ടുവരുന്നു. പ്രോബ്ലം തന്നെയാണ് നമുക്ക് അങ്ങനെ പറയാൻ പറ്റില്ല എല്ലാവരും വളരെ ഇതൊക്കെ ചെയ്തിട്ടു പോലും പലർക്കും വളരെയധികം കണ്ടു വരുന്നുണ്ട്.

   
"

അതിൻറെ ഒരു കാരണം സൈന്റിസ്റ്റ് കണ്ടു പിടിച്ചൊരു കാരണമുണ്ട് നമ്മുടെ വൻകുടലിൽ ആയാലും ചെറുകുടലില്‍ ആയാലും ഒരു ഗ്രൂപ്പ് ഓഫ് ബാക്ടീരിയ ഗ്രൂപ്പ് ഓഫ് അമിതമായിട്ട് ഒരു സൈഡ് ആയിട്ടാണ് ഈ കോൺസ്റ്റിപ്പേഷൻ മലബന്ധം എന്ന് പറയുന്ന ഒരു പ്രോബ്ലം ഉണ്ടാകുന്നത്. ബാക്കി നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണം ആരൊക്കെ ഈ ബാക്ടീരിയയുടെ ഒരു പാർശ്വഫലം ഒരുപാട് ഗ്യാസ് ഉണ്ടാകും ഗ്യാസ് ആണ് നമ്മുടെ കുടലിന്റെ ആ ഒരു മൂവ്മെൻറ് തരംഗങ്ങൾ ഭയങ്കരമായിട്ട് കുറച്ചുകാലം.

ആ ഒരു കാരണം കൊണ്ട് തന്നെ ആവശ്യത്തിനു മൂവ്മെന്റ്സ് കിട്ടുന്നില്ല.പക്ഷേ അപ്പോഴും അവിടെ ആ ഒരു ബാക്ടീരിയ അമിതമായിട്ട് വളർന്നത് കൊണ്ടാണ് അവിടെ കോൺസ്റ്റിപ്പേഷൻ ഉണ്ടാകുന്നത്. പലരും പറയുന്ന ഒരു കാര്യം എന്ന് പറഞ്ഞ ഡെയിലി മോക്ഷം പോകുന്നുണ്ട് പക്ഷേ ഒരിക്കലും അത് കമ്പ്ലീറ്റ് ആയി പോകുന്നില്ല ഇൻകംപ്ലീറ്റ് ആണ് എന്നതാണ്. ഇത് നമുക്ക് കോൺസ്റ്റിപ്പേഷൻ എന്നൊരു കാറ്റഗറി പറയുക തന്നെ ചെയ്യാം. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *