നമ്മളിൽ യൂറിക് ആസിഡ് ഉണ്ടാക്കുന്ന ചില ഭക്ഷണങ്ങൾ

യൂറിക്കാസിഡ് 8 അക്ഷരങ്ങൾ ഉള്ള ഒരു ഇംഗ്ലീഷ് വാക്കാണ് മുകളിലുണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് അത് എട്ടിൻറെ പണി തരാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് യൂറിക്കാസിഡ് കൂടി എന്നാൽ ഹൈപ്പർ യൂണിവേഴ്സിറ്റി പ്രശ്നത്തിൽ നിന്ന് ഉണ്ടാകുന്നതാണ് നമ്മുടെ കൈകാലുകളിൽ വേദന തരിപ്പ് അവിടെ നീർക്കെട്ട് ഉണ്ടാവുക തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങൾ നടക്കാൻ പോലും വയ്യാത്തത് നടുവേദന പോലും ഉണ്ടാവാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ടാവും മുട്ടുവേദനയും കാലുവേദനയും മരവിപ്പും കാരണം നമുക്ക് ഡെയിലി ആക്ടിവിറ്റീസ് കോംപ്രമൈസ് എന്നുപറയുന്ന എന്താണ് എന്തുകൊണ്ട് വരുന്നത് അത് ഒഴിവാക്കാനായി നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ട കാര്യങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ്.

ഭക്ഷണത്തിന് എന്തൊക്കെ ശ്രദ്ധിക്കണം എന്നുള്ള കാര്യം നമുക്ക് പരിശോധിക്കാം. യൂറിക്കാസിഡ് എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിന് പ്രോട്ടീനെ അത് സൈഡ് കൺവെർട്ട് പിന്നെ മെറ്റബോളിസത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു ബൈ പ്രോഡക്റ്റ് ആണ് നന്നായിട്ട് പ്രവർത്തനമാണെങ്കിൽ അത് മൊത്തത്തിൽ തന്നെ പോകും. അതല്ല അത് കൂടുതലായി പോകുന്നുണ്ടെങ്കിൽ പലതരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും ഇവൻ സൃഷ്ടിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

ചിലപ്പോൾ വന്ധ്യത കാരണം പോലും ഉണ്ടാക്കാം എന്നുള്ളതാണ് നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കേണ്ടത്. അതുപോലുള്ള പല കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് നമ്മൾ പോലും അറിയാതെ നമ്മുടെ മറ്റു മെറ്റബോളിക് അസുഖങ്ങളുടെ ഒരു കൂട്ടുകാരൻ ആയിട്ട് ഇവൻ നമ്മളെ ബുദ്ധിമുട്ടിച്ചേക്കാം കൊളസ്ട്രോൾ കൂടുതലായിട്ടുള്ള അവസ്ഥ അതോടൊപ്പം അമിത വണ്ണം തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങളൊക്കെ യൂറിക് ആസിഡ് ആകാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട ലക്ഷണം പലതരത്തിലുള്ള വേദനകളും ഉള്ള ഒരു പ്രതിഭാസമാണ്. മിക്കവാറും ഡോക്ടർമാരൊക്കെ ടെസ്റ്റ് ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് യൂറിക് ആസിഡ് നോക്കും എന്നുള്ളതുകൊണ്ട് നമുക്ക് പെട്ടെന്ന് തന്നെ കണ്ടുപിടിക്കാൻ പറ്റും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *