നമ്മുടെ ശരീര വേദനകൾ പൂർണമായും അകറ്റാൻ ഇതാ വഴികൾ

പലരും പറയാറുണ്ട് എനിക്ക് വേദനയാണ് മുട്ടുവേദന നടുവേദന ഷോൾഡർ വേദന പല സമയങ്ങളിൽ ആയിട്ട്. പെയിൻ കില്ലർ എടുക്കാറുണ്ട് മെഡിസിൻ എടുക്കാറുണ്ട് മരുന്ന് കഴിക്കാറുണ്ട് വിളിക്കാറുണ്ട് പലരീതിയിലും പറയാറുണ്ട് എന്നിട്ടും എന്റെ വേദനകൾ പോകുന്നില്ല എന്ത് ചെയ്യാനാണ് കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾ ആയിട്ട് നമുക്കൊരു ഡൗട്ട് ആയിട്ടുള്ള വേദന വരുന്നു നമ്മുടെ എന്ത് ചെയ്യാൻ പറ്റും എന്നുള്ളത് സാധാരണ നമുക്കൊരു തേയ്മാനം ആയിട്ട് ബന്ധപ്പെട്ട ഇൻഫർമേഷൻ ആയിട്ട് ബന്ധപ്പെട്ട് ഇൻഫർമേഷൻ നീര് വരുക വേദന ഉണ്ടാവുക ജോയിൻറ് പെയിന് വരുക നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ എങ്ങനെയാണ് അതിനെ മാനേജ് ചെയ്യാനുള്ളതാണ് നമ്മൾ ഇന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത്. വെള്ളം കൊണ്ട് തന്നെ ഏതൊക്കെ രീതിയില് നമുക്ക് ഒരു ചികിത്സ ചെയ്യാം എന്നതാണ്.

അറിയാമല്ലോ നമ്മൾ തുണി ഒരു പാത്രത്തിൽ വെള്ളം എടുത്ത് അത് തുണിയിലാക്കി വയ്ക്കുന്നത് അതുപോലെതന്നെ ഐസ് പാക്ക് എന്ന് പറയുന്നത് കാരണം ഭൂരിഭാഗം എന്ന് പറയുന്നത് വളരെ വളരെ എഫക്ടീവാണ് പ്രത്യേകിച്ചും ചിലർ പറയാറുണ്ട് ഞാൻ വേദന കഴിച്ചു കഴിച്ച് മടുത്തു എനിക്കിപ്പോ പേടിയാണ് നല്ല കിഡ്നി സ്റ്റോണും മറ്റോ വരുമോ എന്ന് ചില ആളുകൾക്ക് നല്ലതുപോലെയുള്ള ഇരിച്ചലാണ് ഉണ്ടാവുന്നത് ഉള്ളിലേക്ക് പോയി കഴിഞ്ഞാൽ പിന്നെ ആകെ പ്രശ്നമാണ് തലവേദന ടെൻഷൻ ഉണ്ടാകും ഉറക്കത്തിന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകും വയറ്റിൽ ഗ്യാസ് നിറയും നെഞ്ചരിച്ചിൽ വരുന്നത്.

പല രീതിയിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളാണ് ഈ ഒരു കണ്ടീഷൻ ഉണ്ടാകുന്നത്. വീട്ടിൽ നമുക്ക് ചെയ്യേണ്ട കാര്യം സാധാരണ രീതിയിൽ നമ്മൾ ഹോട്ട് ഫോർമേഷൻ ബാഗും ചൂടുവെള്ളം എല്ലായിടത്ത് തയ്യാറാക്കി വയ്ക്കുക നമുക്ക് പെട്ടെന്ന് മുട്ടുവേദന എന്ന് പറയുമ്പോൾ ആ മുട്ടിന്റെ ഭാഗത്ത് നമ്മുടെ ആദ്യം എപ്പോഴും ചെയ്യേണ്ടത് ഹോട്ട് വാട്ടർ ആണ് വയ്ക്കേണ്ടത് അതിനുശേഷം മാത്രമേ നമുക്ക് ഐസ് പാക്ക് വയ്ക്കാൻ പാടുള്ളൂ.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *