നിങ്ങളുടെ ലിവറിന് ബാധിക്കുന്ന ചില പഴങ്ങൾ

കരൾ രോഗം ഒരു നിശബ്ദ കൊലയാളിയാ അവൻ ഒരു പ്രശ്നവും ഉണ്ടാക്കാതെ അനുബന്ധമായിട്ട് സ്വല്പം കൊളസ്ട്രോൾ ഒക്കെ ഉണ്ടാകും കരൾ പ്രശ്നമുണ്ട് എന്നുള്ളത് അവരെ അറിയാതെ പോകും. പെട്ടെന്നൊരു പ്രഭാതത്തിൽ അവര് ചോര ശർദ്ദിക്കും അല്ലെങ്കിൽ വയറിൽ നിന്ന് രക്തം പോവുകയോ ഒക്കെ ചെന്ന് നോക്കുമ്പോഴേക്കും ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുമ്പോഴായിരിക്കും നമ്മൾ അറിയുക കരളിൻറെ ഒരു 90% പണിമുടക്കി എന്ന്. അത് ഒരു തുള്ളി മദ്യം പോലും കഴിക്കാത്ത ആൾക്കാരിൽ പോലും ഇത് കണ്ട് വരുന്നുണ്ട് ഫാറ്റി ലിവർ എന്ന വളരെ സാധാരണമാണ് ഒരു 90% ആൾക്കാർക്കും ഗ്രേറ്റ് ലിവർ എങ്കിലും ഉണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് നമുക്ക് സംസാരിക്കുമ്പോഴേക്കും മനസ്സിലാകുന്നത്.

കമ്പ്ലീറ്റ് ആയിട്ട് റിവേഴ്സ് ചെയ്യാനായിട്ട് പറ്റി. അപ്പൊ അങ്ങനെയുള്ള കുറച്ചു ടിപ്സ് ആണ് ഞാൻ ഈ വീഡിയോയിൽ പറയാനായിട്ടു ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് ഫാറ്റി ലിവർ എന്ന് പറയുമ്പോൾ നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിൽ കൂടുതലായിട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന ഫ്ലാറ്റ് ഷുഗർ ഏറ്റവും പ്രധാനം എന്നുള്ളത് പ്രത്യേകം മനസ്സിലാക്കുക അതായത് നമ്മൾ അകത്തോട്ട് കഴിക്കുന്ന പഞ്ചസാര മധുരമുള്ള എന്തും അതായത് ശർക്കര കരിപ്പട്ടി ഇനി ചില തരത്തിലുള്ള ഫ്രൂട്സ് പോലും ഒത്തിരി മധുരമുള്ള അതായത് മാങ്ങാപ്പഴം ഭയങ്കര മധുരമുള്ള വളരെയധികം കൂടുതലുള്ള പഴങ്ങൾ പോലും കരളിന് പ്രശ്നമുണ്ടാക്കാം.

അത്പോലെ തന്നെ അപകടകാരിയാണ് ചെറുപഴം ആണെങ്കിലും ഒരു ഡയബറ്റിക് ആയിട്ടുള്ള രോഗി 100 ഗ്രാമിൽ കൂടുതൽ ചെറുപഴം ഉള്ളിലോട്ട് കഴിക്കാതിരിക്കുന്നത് തന്നെയാണ് ഏറ്റവും നല്ലത്. 100 ഗ്രാം ആണ് അവർക്ക് പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഫോട്ടോ അതിൽ കൂടുതൽ കഴിക്കാൻ പാടില്ല മദ്യം ഒരു തുള്ളിപോലും കഴിക്കാതിരിക്കുക എന്നുള്ളതാണ് ഏറ്റവും നല്ലത് കാരണം ഈ മദ്യപിക്കാത്ത ആൾക്കാരിൽ പോലും ഫാറ്റി ലിവർ ഉണ്ടാവുന്നു.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *