നിങ്ങൾക്ക് പൈയിൽസ് എന്ന അസുഖം ഉണ്ടെങ്കിൽ പാട് പോലുമില്ലാതെ അതിനെ മാറ്റിയെടുക്കാം

പൈയിൽസ് എന്ന ഒരു അസുഖം ആൾക്കാരും പുറത്ത് പറയാൻ ഭയങ്കര മടിക്കുന്ന ഒരു അസുഖമാണ് നമുക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന പ്രധാന ലക്ഷണങ്ങൾ ഒരു തടിപ്പ് പുറത്തേക്ക് വരുന്നു അവിടെ ചൊറിച്ചൽ വരുന്നു ക്ലീൻ ആവാത്ത അവസ്ഥയുണ്ടാകുന്നു അതുപോലെ ബ്ലീഡിങ് പോണ സമയത്ത് നല്ല ബ്ലീഡിങ് ഈ മൂന്ന് നാല് പ്രധാനപ്പെട്ട ലക്ഷണങ്ങളാണ് പൈയിൽസ് സാധാരണ ചികിത്സകൾ ആണ്. ചികിത്സകൾക്ക് പകരമായി ഉള്ള ഒരു പുതിയ ചികിത്സയാണ് എംബ്രോയ്ഡ് ചികിത്സ നമ്മൾ മനസ്സുവരത്തിന്റെ ഭാഗം തൊടുന്നത് പോലുമില്ല.

   
"

നമ്മുടെ കൈകളിലെ ഒരു ട്യൂബ് കടത്തിവിട്ട് ഈ മലദ്വാരത്തിന്റെ ആ ഭാഗത്തേക്ക് വരുന്ന രക്തക്കുഴലിനുള്ളിൽ കയറി അതിലെ നിർത്തുന്നില്ല സാധനങ്ങൾ ചുരുങ്ങി വരുകയും ബ്ലീഡിങ് നിൽക്കുകയും ചികിത്സയിലൂടെ ബുദ്ധിമുട്ട് മാറും മാറി ഒറ്റ ദിവസം കൊണ്ട് ചെയ്തു വന്നുകഴിഞ്ഞാൽ അരമണിക്കൂർ കൊണ്ട് കഴിയും അരമണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞ് മൂന്നു മണിക്കൂ റോ രണ്ടാമത്തെ ഒരു കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് നമുക്ക് പിറ്റെ ദിവസം ജോലിക്ക് പോകാൻ ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടും ഉണ്ടാവില്ല മലദ്വാരത്തിൽ നമ്മൾ തൊടുന്നത് പോലുമില്ല ചെയ്യുന്ന സ്ഥലത്ത് തൊടുന്ന ഇഞ്ചക്ഷൻ കൊടുക്കുന്നതും മാത്രം നാലാമത്തേത് എന്നും പറയുന്നത്.

നമുക്ക് റിസ്ക് വളരെയധികം കുറവുള്ള ഒരു കാര്യം തന്നെയാണ്. ഈ നാല് കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ നമുക്ക് ഏറ്റവും ഉപകാരപ്രദവും നമുക്ക് വളരെയധികം ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നുകൂടിയാണ് ഈ ഒരു ചികിത്സാരീതി എന്ന് പറയുന്നത് നമുക്ക് ഒരു ദിവസത്തെ തന്നെ ഈ ഒരു മാറ്റം തിരിച്ചറിയാനും സാധിക്കുന്നതാണ്. എല്ലാവരും പൈയിൽസ് എന്ന അസുഖം വന്നാൽ ഉടനെ തന്നെ ഒരുപാട് ക്യാഷ് മുടക്കി ചികിത്സിക്കുന്നവരാണ് അവർക്ക് വേണ്ടി തന്നെയാണ് എളുപ്പത്തിലുള്ള ചികിത്സാ മാർഗ്ഗങ്ങൾ പറയുന്നത്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *