ഈ ഡോക്ടർ ഉണ്ടായ അനുഭവങ്ങൾ അറിയണം

അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു സാറേ ഒരുപാട് കഷ്ടപ്പെട്ടിട്ടാണ് എനിക്ക് ഗൾഫിൽ ഒരു ജോലി കിട്ടിയിരിക്കുന്നത് അതുകൊണ്ട് സാറേ അച്ഛനെയും മാറ്റി റൂമിലേക്ക് ഷിഫ്റ്റ് ചെയ്യണമെന്ന് പറഞ്ഞു. അച്ഛനെ കുറച്ചു മണിക്കൂറുകൾ കഴിഞ്ഞ് നല്ല ദിവസമാണ് ഇന്ന് മരണപ്പെട്ടാൽ ബന്ധുക്കളെല്ലാം പറയുന്നത് അതുകൊണ്ട് അച്ഛനെ ഓക്സിജൻ നിങ്ങൾ നിർത്തി തരണമെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞ പോലെ തന്നെ ഞാൻ അനുസരിക്കുകയും ചെയ്തു. പക്ഷേ ഞാൻ അന്വേഷിച്ചു നല്ലപോലെ ഞാനും മറന്നിട്ടില്ല മുഖങ്ങളെ അനുഭവങ്ങൾ നമ്മൾ ഒരിക്കലും മറക്കാറില്ല അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു ഒരുപാട് കാലമായി ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു ഞാനന്ന്.

അച്ഛനെ വെങ്കിലേട്ടറിൽ നിന്ന് മാറ്റാൻ പറഞ്ഞില്ലായിരുന്നെങ്കിൽ അച്ഛൻ ജീവനോടെ ഉണ്ടാവുമായിരുന്നോ 12 വർഷമായി കുറ്റബോധം കൊണ്ട് ഇരിക്കാൻ പറ്റില്ല തീരുമാനം ശരിയായിരുന്നു എനിക്ക് ഒട്ടും പ്രതീക്ഷയില്ല ആയിരുന്നു നല്ല മകനും ആണ് എന്ന് പറഞ്ഞു. വേറെ ഒരു പേഷ്യന്റ് വന്ന് പറഞ്ഞു ഭർത്താവിന് വന്നിട്ട് ഒരു മാറ്റവുമില്ല നല്ലതുപോലെ ചൂടാവുന്നു എന്നോട് മക്കളോടും ഒരു സ്നേഹവും കാണിക്കുന്നില്ല അപ്പോൾ ഞാൻ പറഞ്ഞു ശരിയാണ് നിങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തെ ആത്മാർത്ഥമായി സ്നേഹിക്കുന്നു പ്രാർത്ഥിക്കുന്നു അദ്ദേഹം എന്തുതന്നെ ചെയ്താലും നിങ്ങളും തിരിച്ചു ഒന്നും പറയില്ല എന്നൊരു വിശ്വാസം കൊണ്ട് തന്നെയാണ്.

അങ്ങനെയാണ് നമ്മളെ സ്നേഹിക്കുന്ന പരിചരിക്കുന്ന ആളുകളെ നമ്മൾ ദേഷ്യപ്പെടാതെ കുറ്റപ്പെടുത്താൻ ഇത് കേട്ടപ്പോൾ അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു സാറേ നമ്മുടെ വീട്ടിൽ അല്ലേ നമുക്ക് പറഞ്ഞാലും നമ്മൾ കുറെ ഒക്കെ നമ്മൾ അഭിനയിക്കുകയാണ് നമ്മുടെ ഭാര്യയും മക്കളെയും പൊന്നുപോലെ നോക്കാനാണ് ഞാൻ അധ്വാനിച്ചിട്ടുള്ളത്. എൻറെ കാര്യം ഞാൻ നോക്കിയിട്ടില്ല അതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ്. അത് കേട്ട് ആ ഭാര്യ പറഞ്ഞു പ്രകടമാകാത്ത സ്നേഹമാണത് ഇങ്ങനെയൊക്കെ തന്നെയാണ് ദൈവം ഏതു മനുഷ്യന്റെ ഭാവങ്ങളാണ് പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത് മനുഷ്യൻറെ ഭാവങ്ങളും വ്യത്യസ്തമാണ് എന്നെല്ലാം.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *