നിങ്ങളുടെ നടുവേദന മാറാനായി ചെയ്യേണ്ട ചില എക്സസൈസുകൾ

ഞാൻ എങ്ങനെ ഇതൊക്കെ ചെയ്യും അതുപോലെതന്നെ ചില ആൾക്കാര് പറയും എനിക്ക് ബെഡിൽ നിന്ന് തന്നെ എഴുന്നേൽക്കാനായിട്ട് സാധിക്കുന്നില്ല ഞാൻ എങ്ങനെ ഒരു മാറ്റിലേക്ക് വന്നത് ചെയ്യും പല പല വിഷമങ്ങൾ ആൾക്കാർ എന്നോട് സൂചിപ്പിക്കുകയുണ്ടായി ഞാൻ നിങ്ങൾക്ക് പറഞ്ഞു തരാൻ പറ്റുന്നത് നിങ്ങളുടെ ബെഡിൽ പോലും കിടന്നു നിങ്ങൾക്കല്ലേ ബെഡിൽ എഴുന്നേറ്റ് ഇരിക്കാവുന്ന ഒരാൾക്ക് ചെയ്യാവുന്ന വളരെ ഈസി ആയിട്ടുള്ള യോഗ പോസ്റ്റേഴ്സ് ഞാൻ ആദ്യം കാണിക്കും.

കഴിഞ്ഞിട്ട് നമുക്ക് ഒരു ഓഫീസിൽനിന്ന് അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ ഒരു ഡേറ്റ് ലൈഫിൽ നിങ്ങൾക്ക് കോമൺ ആയിട്ട് ചെയ്യാവുന്ന സ്പൈസ് എന്ന് പറയുന്ന രണ്ടാമത്തെ ഒരു സെറ്റായിട്ട് ഞാൻ കാണിക്കും. അതിനു ശേഷം സയാറ്റിക്ക എന്ന് പറയുന്ന ഒരു പ്രോബ്ലത്തിന് ചെയ്യുന്ന ടെക്നിക്‌സും പറഞ്ഞു തരാം. വളരെ എളുപ്പമായിട്ടുള്ള ഒരു സ്പൈൻ റിലാക്സിങ് അതായത് ചെയ്യുന്ന കുറച്ച് വളരെ ഈസി ആയിട്ടുള്ള ആണ്. നിങ്ങളുടെ എല്ലാവരും വീട്ടിൽ ചുമരുണ്ടല്ലോ എങ്ങനെയാണ് നിങ്ങളുടെ ബോഡി കൊണ്ട് ഒരു സെവൻ എങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കാം വളരെ സാവധാനം നിങ്ങള് നന്നായിട്ട് ഒന്ന് സ്ട്രെച്ച് ചെയ്ത് താഴത്തേക്ക് താഴുക.

ആ സമയത്ത് നിങ്ങളുടെ തലയും കൈയും എല്ലാം ഒരേ സമയത്ത് വേണം ആക്കാൻ ആയിട്ട് അതായത് ഈ തലയുടെ അല്ലെങ്കിൽ ചെവിയുടെ രണ്ട് വശങ്ങളിലൂടെ ആയിരിക്കണം നിങ്ങളുടെ കയ്യിൽ പോകേണ്ടത് നിങ്ങളുടെ മുഖം ഫ്ലോറിലേക്ക് നോക്കിക്കൊണ്ട് അതുപോലെ തന്നെ കാലുകൾ ചേർത്തുവയ്ക്കുക അതുപോലെ ശ്വാസം വിടുക ശേഷം കുറച്ചുനേരം ഇങ്ങനെ സ്ട്രെച്ച് ചെയ്ത് നിങ്ങൾക്ക് അറിയാൻ സാധിക്കും നിങ്ങളുടെ സ്ട്രച്ച് ആവുന്നത് നന്നായിട്ട് മനസ്സിലാവും. വളരെ സാവധാനം സാധിക്കും എങ്കിൽ ഇങ്ങനെ നമ്മുടെ ഹിപ്പിനെ ഒന്ന് ഉള്ളിലേക്ക് എടുത്ത് മേലോട്ട് നോക്കുക ശേഷം വീണ്ടും ശ്വാസം നല്ലതുപോലെ വിട്ടതിനുശേഷം ഭൂമിലോട്ടു നോക്കുക. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *