നിങ്ങളുടെ മുടി പോയി എങ്കിൽ ഇനി വിഷമിക്കാതെ ഇരിക്കുക

താരൻ എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ സ്കാൽപ്പിലെ ഡെഡ് സെൽസ് പൊളിഞ്ഞുപോരുന്നതാണ് പ്രധാനമായിട്ടും ഒരു കാരണമായി വരുന്നത് ഡ്രൈ സ്കിന്നാണ് നന്നായിട്ട് വെള്ളം കുടിച്ച് ഡ്രൈനെസ് ഒന്ന് മാറ്റി നല്ല ഹൈഡ്രേഷൻ കൊടുക്കാനുള്ളതാണ് ആദ്യം ചെയ്യേണ്ടത് 2 പലതരത്തിലുള്ള പ്രോട്ടീനുകൾക്കുള്ള അലർജി കൊണ്ട് ഈ താര താരൻ ഉള്ളവൻ നിർബന്ധമായും ചെയ്യേണ്ട ഒരു ടെസ്റ്റ് ആണ് കൗണ്ടിന്റെ അളവ് എന്ന് പറയുന്നതിന്റെ അളവ് ഉണ്ടെങ്കിൽ നമ്മൾ അലർജിയുടെ കാരണം കൃത്യമായി കണ്ടെത്തി അതിനെ പൂർണ്ണമായിട്ടും നമ്മൾ ട്രീറ്റ് ചെയ്തു മാറ്റണം അലർജി എങ്ങനെയാ മാറുവോ?.

പണ്ടൊക്കെ ആയിരുന്നെങ്കിൽ കുറയ്ക്കാം കൺട്രോൾ ചെയ്യാമെന്ന് പറയാം. ഇതിൽ നമ്മൾ ചെയ്യുന്നത് കയ്യിൽ ഒരു സ്കിൻ നടത്തി. എന്തൊക്കെ സാധനങ്ങൾ കാണാൻ അലർജി എന്നുള്ളത് കൃത്യമായി കണ്ടെത്തി അതിന് ഉള്ള ആന്റിബോഡി തുള്ളിമരുന്നായി ആറുമാസത്തേക്ക് കൊടുത്ത് ഇതിനെ പൂർണമായിട്ട് മാറ്റുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. പിന്നീട് ഈ അലർജിക്ക് താരൻ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ നമ്മൾ ചെയ്യുന്ന ഒരു മെഡികേട് ഷാംപൂ ഉണ്ട് അത് കീറ്റോകോണ എന്നാ പേര് മുടിയിൽ അല്ല തേക്കുന്നത് തേച്ചുപിടിപ്പിച്ച് ഒരു മിനിറ്റ് നേരത്തേക്ക് വെച്ചിട്ട് കഴുകി കളയാം.

അത് ആഴ്ചയിൽ രണ്ടുദിവസം വീതം കുറച്ചുനാളത്തേക്ക് ചെയ്തിട്ട് അങ്ങ് മാറ്റിവെക്കാനുള്ളതല്ല ചിലപ്പോൾ കുറെ നാളത്തേക്ക് ഉപയോഗിക്കേണ്ടിവരും ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ കുറവുണ്ടാകും പിന്നെ ഇത് വീണ്ടും വരും എന്നുള്ളതുകൊണ്ടാണ് അലർജിയെ പൂർണമായിട്ടും മാറ്റാൻ എന്ന് പറയുന്നത് അതുകൊണ്ട് മാറും. ചിളവർക്ക് മാത്രം ഒരു ബൂസ്റ്റ് അത് മാക്സിമം ഒരു വർഷത്തേക്ക് മാത്രമാണ് വേണ്ടി വരിക.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *