ഇനി നിങ്ങളുടെ കഫം പെട്ടെന്ന് അലിഞ്ഞു പോകാൻ ഇതാ ഒരു വഴി

എല്ലാ ദിവസവും ചുമയാണ് അത് രാത്രി തുടങ്ങിയാൽ രണ്ടോ മൂന്നോ കുട്ടികളുണ്ടെങ്കിൽ അവർ മത്സരിച്ചു ചുമയാണ്. കൊച്ചു കൂട്ടുകാരുടെ ഈ തുമ്മലും ജലദോഷവും ചുമയും കഫക്കെട്ടും ഒക്കെ മെയിൻ ആയിട്ടും ഉണ്ടാകുന്നത് അലർജി കൊണ്ടാണ് അത് മുതിർന്നവരെ കൂടുതൽ കൊച്ചുകുട്ടികൾ ഉണ്ടാകാൻ കാരണം അവരുടെ ബോഡി പലതരത്തിലുള്ള ന്യൂസ് ആകുന്നില്ല എന്നുള്ളത് കൊണ്ടാണ് പലപ്പോഴും പല പൊടിപടലങ്ങളോ അല്ലെങ്കിൽ പൂപ്പലുകളോ ഈർപ്പം നിൽക്കുന്ന സാഹചര്യങ്ങളിൽ കൂടുതലായിട്ടും ഉണ്ടാകുന്ന മറ്റുതരത്തിലുള്ള ഫംഗൽ ഇൻഫെക്ഷൻസോ ഒക്കെ ഇത്തരത്തിൽ ഈ അലർജിക്ക് കാരണമാകും.

അതേപോലെതന്നെ ഭക്ഷണത്തിൽ പലതിനോടും ഉണ്ടാകാം ഒരു ചോക്ലേറ്റ് കഴിക്കുന്ന ശ്വാസംമുട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന കുട്ടികളുണ്ട് അതുപോലെ ഡെയിലി കഴിക്കുന്നത് ആയിട്ടുള്ള പാല് മുട്ട അരി ഗോതമ്പ് ഇറച്ചി വിഭവങ്ങൾ മത്സ്യ വിഭവങ്ങൾ തുടങ്ങി എന്തിനുമേതിനും വേണമെങ്കിലും ഉണ്ടാകാം നമ്മൾ എന്ത് ചെയ്യും ഇത് എന്തിനാണ് എന്ന് കൃത്യമായിട്ട് കണ്ടുപിടിക്കുകയാണ് ആദ്യത്തെ മാർഗം. ഒരു വയസ്സുള്ള കുഞ്ഞു മുതൽ നമ്മളെ സ്കിൻ ടെസ്റ്റ് എന്ന് പറയുന്ന ഏറ്റവും നൂതനമായിട്ടുള്ള ഇതിന്റെ സ്പെഷ്യാലിറ്റി ടെസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട് അത് വളരെ സൂത്രത്തിൽ അവർക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം കൊടുത്ത്.

അവരെ പാസിഫൈ ചെയ്തിരുത്തി ഒരല്പം പോലും വേദന ഇല്ലാതെയാണ് എന്നാൽ ഒരു വയസ്സുള്ള കുഞ്ഞിന് പോലും അത് ചെയ്തു എന്നുള്ളത് ഞങ്ങൾക്ക് പോലും അഭിമാനം തോന്നിയ കാര്യമാണ്. അപ്പോ അത് ഓരോ ആൻറിജൻ റോപ്പ് ഒഴിച്ച് അതിൽ ഒരു ചെറിയ പോരലിടും അത് വേദനയൊന്നും ഉണ്ടാക്കുന്നതല്ല നമ്മൾ 20 മിനിറ്റ് കൊണ്ട് അതിൻറെ റിയാക്ഷൻ മെഷറിയാണ് ചെയ്യേണ്ടത്.അതുവഴി അലർജി ഉണ്ടോ അതിൻറെ സി എത്രയുണ്ട് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാൻ പറ്റും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *