ഇനി കൊളസ്ട്രോൾ മാറാൻ ഈ ഒരു ഹോം റെമഡി മാത്രം മതി

കൊളസ്ട്രോൾ എന്ന അസുഖത്തെക്കുറിച്ച് വളരെ സുപരിചിതമായ ഒരു കൊളസ്ട്രോൾ പണ്ടുകാലത്ത് എന്ന് കേൾക്കുന്നത് ഒരുപാട് പ്രായമുള്ള ആളുകളിൽ തന്നെയാണ്.യുവാക്കൾകടക്കും വളരെ കോമൺ ആയിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു എന്താണ് അതിൻറെ കാരണം നമുക്ക് പരിശോധിക്കാം അതുപോലെതന്നെ പരിഹാരം എന്താണെന്ന് നോക്കാം. ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട വില്ലനായി കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഇന്നത്തെ ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ തന്നെയാണ് ഇന്നത്തെ ജീവിതശൈലി ആവശ്യമുള്ളതിനേക്കാൾ എനർജി ശരാശരി ഒരു ദിവസം ആവശ്യമുള്ളത് 2000 കലോറി അവസ്ഥയിൽ ഫിസിക്കൽ.

വർക്ക് കുറവുള്ള വ്യക്തികൾ നിർബന്ധമായിട്ടും അതിനനുസരിച്ചുള്ള കലോറി മാത്രമേ ഉപയോഗിക്കാൻ പാടില്ല ഈ രൂപത്തിൽ ബോഡിയിൽ വെയിറ്റ് കൂടുകയും അത് പിന്നീട് മറ്റു പല പ്രശ്നങ്ങൾക്കും നോക്കുകയാണെങ്കിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട വില്ലനാണ്. ഇനി അടുത്തതായി പറയുകയാണെങ്കിൽ ജങ്ക് ഫുഡ് അതിൽ കൂടുതലായി വരുന്നത്.

പ്രിസർവേറ്റീവ് ഓയിൽ ട്രാൻസ്ലേറ്റർ ഉപയോഗിക്കാൻ കാരണം കൂടുതൽ കാലം കേടുകൂടാതെ സൂക്ഷിക്കുന്നതിനാണ് പക്ഷേ ഇത് നമ്മുടെ ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ കൂട്ടുന്നതിനും കാരണമാകുന്നു. അതുപോലെതന്നെ ബേക്കറി ഐറ്റംസ് മൈദ ഉപയോഗം എല്ലാം കൂടുതലായി ഉപയോഗിക്കുന്നത് ഡാൽഡ പോലുള്ളവർ തന്നെയാണ് ട്രാൻസ്ലേറ്റ് ഷുഗർ പ്രധാനപ്പെട്ടത് ആയി മാറുന്നത് കൊളസ്ട്രോൾ എന്നുള്ളത് തന്നെയാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *