ഈ 5 ലക്ഷണങ്ങൾ കിഡ്നി ശരിയായി കിട്നി പ്രവർത്തിക്കാത്തത് കൊണ്ട് മാത്രമാണ്

നമ്മുടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ തന്നെ വരുന്ന പല മാറ്റങ്ങളും നമുക്ക് തന്നെ ശ്രദ്ധിച്ചിട്ട് അത് ഏത് അവയവമായി ബന്ധപ്പെട്ടതാണ് അതിനെന്തു ചെയ്യണം എന്നുള്ളത് അറിയാനും കൂടിയാണ്.എനിക്ക് ശരീരത്തിന് ഒരു ദുർഗന്ധം ഉണ്ടാകും മാറുന്നില്ല ചില കണ്ടീഷനിലെ കണ്ടീഷൻസ് വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടാണ് ചില കണ്ടീഷനിൽ നമ്മുടെ മൂത്രത്തിൽ ഇങ്ങനെ പത വേറെ കുഴപ്പങ്ങളൊന്നുമില്ല മൂത്രമൊഴിച്ചതിനുശേഷം ഓരോ ദുർഗന്ധം നമ്മുടെ അനുഭവപ്പെടുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ആ ഒരു രീതി ട്രാക്ക് ഇൻഫെക്ഷൻ ആൾക്കാരാണ് അവർക്ക് ഓരോ മണിക്കൂറിനും ബാത്റൂമിൽ പോകേണ്ട ആവശ്യം വരുന്നു.

ആ വ്യക്തിക്ക് കൂടുതൽ പിടിച്ചു നിർത്താനോ കാര്യങ്ങളൊന്നും പറ്റാത്ത ഒരു രീതിയിലും വരും ഇത് ഒരു നോർമൻ ആയിട്ടുള്ള ലൈറ്റ് യെല്ലോ കളർ ആണ് നമ്മുടെ യൂറിൻ എങ്കിലും ചിലവർക്ക് ഓറഞ്ച് പോലത്തെ കളറും ചിലപ്പോൾ ഗ്രീൻ കളർ എല്ലാം തന്നെ കണ്ടു എന്നും വരാം വൈറ്റ് മിക്സ് ചെയ്തിട്ടുള്ളത് റെഡ് വരും നോർമൽ ആയിട്ടുള്ള കൂടുതലായിട്ട് വരുന്നുണ്ട്. ചില ആളുകൾ എന്ന് പറയുന്നത് ബിപി വളരെയധികം കൂടിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

ഇതെല്ലാം തന്നെ നമുക്ക് കിഡ്നി റിലേറ്റഡ് ആയിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ തന്നെയാണ് ആദ്യം നമ്മൾ ഒരു ബിപിക്കു മരുന്നെടുക്കുന്നു അത് എത്ര എടുത്തിട്ടും നമുക്ക് ഒരു പരിപൂർണ കണ്ടോളാക്കുന്നില്ല അപ്പോൾ രണ്ടും മൂന്നും മരുന്നുകൾ നമ്മൾ ബിപിക്ക് വേണ്ടി എടുക്കുകയാണെങ്കിൽ നമ്മൾ തിരിച്ചറിയുക നമ്മുടെ കിഡ്നിക്ക് ലോഡ് കൂടുകയാണ് എന്നുള്ളത്. നമുക്കൊരു അഞ്ചുകൊല്ലം ഷുഗർ ഉണ്ട് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് കിഡ്നി റിലേറ്റഡ് ആയിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാവും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *