കഫം ഇനി നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിൽ നിന്നും പോവാനുള്ള വഴി

വിട്ടുമാറാത്ത ജലദോഷം മൂക്കൊലിപ്പ് തുമ്മൽ തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങൾ ഒരുപാട് ഫാമിലീസിൽ കാണാറുണ്ട്. ഈ തുമ്മലും ജലദോഷവും ചുമയും കഫക്കെട്ടും ഒക്കെ മെയിൻ ആയിട്ടും ഉണ്ടാകുന്നത് അലർജി കൊണ്ടാണ് അത് മുതിർന്നവരെ കൂടുതൽ ഉണ്ടാകാൻ കാരണം അവരുടെ ബോഡി യൂസ്ഡ് ആകുന്നില്ല പലതരത്തിലുള്ളതുകൊണ്ടാണ്. മൊട്ട അരി ഗോതമ്പ് ഇറച്ചി വിഭവങ്ങൾ മത്സ്യവിഭവങ്ങൾ തുടങ്ങി എന്തിനും ഏതിനും വേണമെങ്കിലും ഉണ്ടാകാം.

അല്പം പോലും വേദന ഇല്ലാതെയാണ് നമ്മുടെ എസ്പി ചെയ്തത് ട്രീറ്റ്മെൻറ് ചെയ്തുകൊണ്ട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് കഫം മുഴുവൻ ഇളക്കി കളയാനായി സാധിക്കുന്നതാണ്. അതിൽ ഒരു ചെറിയ വേദനയൊന്നും ഉണ്ടാക്കുന്നതല്ല നമ്മൾ 20 മിനിറ്റ് കൊണ്ട് അതിന്റെ റിയാക്ഷൻ മെഷർ ചെയ്യുകയാണ് ചെയ്യേണ്ടത്. ഹിസ്റ്റമിൻ സലേം എന്നിങ്ങനെ ടെസ്റ്റ് കൺട്രോൾ ഉണ്ട് അതിൻറെ റിയാക്ഷനും ആയിട്ട് ഇതിനെ ഒത്തു നോക്കുവാണ് കമ്പയർ ചെയ്യാണ് ചെയ്യാം.

അതുവഴി അലർജി ഉണ്ടോ അതിൻറെ സിവിയർ എന്തൊക്കെയാണ് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് പെട്ടെന്ന് തന്നെ മനസ്സിലാക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. പൊടിച്ചെല്ലുകൾ തന്നെ അഞ്ചാറ് ടൈപ്പ് ഉണ്ട് ഫംഗസിനെ നേരിട്ട് ടൈപ്പ് ഉണ്ട് ഇതിനെ ഓരോന്നിനും നമ്മൾ കൃത്യമായി ഐഡന്റിഫയ് ചെയ്തു മാറ്റുകയാണ് വേണ്ടത്.

ആ ഭക്ഷണങ്ങൾ ഒഴിവാക്കി നിർത്തിയാൽ തന്നെ അത്രത്തോളം പൊടികളെ മാറ്റി നിർത്തിയാൽ തന്നെ ഈ ചുമയും പ്രശ്നങ്ങളും പകുതി അങ്ങ് മാറി നിൽക്കും ഇനി മാറ്റാൻ പറ്റാത്ത പല കാര്യങ്ങളുണ്ട് പൊടി എന്ന് പറയുന്നത് ഒഴിവാക്കാൻ പറ്റില്ല അതിനാണ് ഇമ്മ്യൂ തെറാപ്പി എന്ന ഏറ്റവും ലേറ്റസ്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള സ്പെഷ്യാലിറ്റി ട്രീറ്റ്മെൻറ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *