കുടവയർ കുറയ്ക്കാൻ ഭക്ഷണത്തിന്റെ കൂടെ ഇതുകൂടി ശ്രദ്ധിക്കുക

ഇത് കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് നമ്മൾ ആദ്യം ഒഴിവാക്കേണ്ട കുറച്ച് സാധനങ്ങളുണ്ട് പഞ്ചസാര കുറയ്ക്കണം എല്ലാവർക്കും അറിയാം ഉപ്പ് വെയിറ്റ് കുറയ്ക്കാനായിട്ട് സഹായിക്കും എന്നുള്ളത് ചിലപ്പോള്‍ പലർക്കും അറിയത്തില്ലായിരിക്കും അവര് നല്ലപോലെ കുറവാണെന്ന് പറഞ്ഞു കൂടുതൽ കഴിക്കുമ്പോൾ ശരീരത്തിലെ വാട്ടർ ഫ്ലൂയിഡ് റിട്ടേൺ ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് സാധ്യത കൂടുകയാണ് അതോടൊപ്പം നമുക്ക് ചോറ് കുറയ്ക്കണം എന്നല്ല അവർക്കറിയാം പക്ഷേ ചോറു കുറച്ചിട്ട് ഒരു അഞ്ചു ചപ്പാത്തി പകരം കഴിച്ചാൽ ഒരു ഗുണവുമില്ല കാരണം.

   
"

ഈ ചപ്പാത്തി ഇപ്പോൾ നല്ല റിഫൈൻഡ് ഫ്ലോർ ആണ് കിട്ടുന്നത് എന്ന് പറയുന്ന ഒരു സംഗതിയില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഒരു പാത്രം നിറച്ച് ചോറ് ഉണ്ണുന്നതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ തന്നെയാണ്.മധുരമില്ലാത്ത പഴങ്ങളും ഉപയോഗിക്കാം ഇത് കഴിച്ച് വെള്ളവും മൂന്നു ഗ്ലാസ് കുടിച്ച് വിശപ്പ് പകുതിയെങ്കിലും കെട്ടടങ്ങിയിട്ട് നമ്മൾ കഴിക്കാൻ പാടുള്ളൂ. ഈ വിശപ്പ് എന്ന് പറയുന്നത് കൊതി എന്ന് പറയുന്നത് രണ്ടും രണ്ടായിട്ട് തന്നെ നമ്മൾ തിരിച്ചറിയണം ഉണ്ടാകുന്നത്.

നമ്മുടെ വയറിലുള്ള ലെഫ്റ്റി ഇതിന്റെയൊക്കെ വേർതിരിവുകൾ കൊണ്ട് ഏറ്റക്കുറച്ചിലുകൾ കൊണ്ടൊക്കെയാണ് നമ്മുടെ ഹൈപ്പോതലാമസിനെയാണ് ഈ വിശപ്പ് നമ്മുടെ ബാധിക്കുന്നത്. പകരം നമ്മൾ കഴിക്കുന്നത് എന്താ നല്ല ചോറ് നല്ല കറികൾ ടേസ്റ്റ് ഉള്ള എന്തെങ്കിലും നോൺവെജ് സാധനങ്ങൾ ഒക്കെ കഴിക്കുമ്പോഴേക്കും അതിനനുസരിച്ച് കൂടുതൽ ഭക്ഷണവും ചോറും അറിയാതെ അകത്താക്കി പോകും. വിശപ്പിനെ അടക്കാൻ ആയിട്ടാണ് നമ്മൾ നോക്കേണ്ടത് അല്ലെങ്കിൽ അല്ലാതെ കൊതി അടക്കാൻ ആയിട്ടല്ല. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *