മലം കെട്ടിക്കിടക്കാതെ എങ്ങനെ നമുക്ക് ക്ലീൻ ആക്കിയെടുക്കാം എന്ന് നോക്കാം

വയറിൽ നല്ലതുപോലെ ഗ്യാസ് കയറുക പുകച്ചിൽ വരുക പോകുന്നത് കണ്ടിന്യൂസ് ആയിട്ട് പോയിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് എന്ന് പറയുന്നവരുണ്ടാവും അല്ലെങ്കിൽ പ്രയാസം നല്ല സ്മെല്ല് ഉണ്ടാവും ഇങ്ങനത്തെ പ്രയാസം നേരിടുന്ന ഒരുപാട് പേരുണ്ടാകാറുണ്ട് ഇങ്ങനത്തെ കേസുകളിലൊക്കെ നമുക്ക് എങ്ങനെ എന്തൊക്കെയാണ് ചെയ്യാൻ പറ്റുക. 100 പേരെ എടുത്തു കഴിഞ്ഞാൽ ഇതിനകത്ത് ഒരു 40% ആളുകളുടെ പ്രശ്നം ഇതുതന്നെയാണ്.

   
"

ഒന്ന് എന്തെങ്കിലും ഭക്ഷണം കഴിച്ച് ഉടനെ ഗ്യാസ് നിറയുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ പുളിച്ചു വരിക നെഞ്ചരിച്ചിലുണ്ടാവുക അതുപോലെതന്നെ കീഴ്വായുവും ഉണ്ടാവുക അതേപോലെതന്നെ ഫുഡ് കഴിച്ചോ പോകാനേ പറ്റുന്നില്ല ചിലപ്പോൾ രണ്ടും മൂന്നും ദിവസങ്ങൾ പോകാതിരിക്കുന്ന ആളുകള് പിന്നെ വായിൽ മൗത്ത് അൾസർ വരുന്നത് ആയില്ലേ നമുക്ക് ബാഡ് സംസാരിക്കുന്ന സമയത്ത് സ്‌മെൽ ഉണ്ടാവുക എല്ലാം ബ്രെഡ് റിലേറ്റഡ് ആണ് ഈ പ്രശ്നങ്ങളിൽ നിന്നാണ് ഭൂരിഭാഗം പ്രശ്നവും തുടങ്ങുന്നത് പലപ്പോഴും ഇതിന്റെ കണക്ഷൻ ആയിട്ട് വരുന്ന പല പല പ്രശ്നങ്ങളും നമ്മുടെ പലപലസാണ് നമ്മൾ എടുക്കുന്നത് എങ്കിലും ഇവിടെയാണ്

. എല്ലാവരും തുടങ്ങുന്നത് പല പ്രശ്നങ്ങളും ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് അതുപോലെതന്നെ ആമവാതം എന്ന് പറയുന്നതും ബ്ലഡ് റിലേറ്റഡ് തന്നെയാണ്. വെള്ളപ്പാണ്ടുകൾ അത് ഏറ്റെ അതേപോലെതന്നെ മൾട്ടിപ്പിൾ സ്ക്ലിയർ ന്യൂറോൺസിന് ഡാമേജ് വരികയും അതിന്റെ ഭാഗമായിട്ട് മസിൽസിന് ബലം കുറയും രീതിയിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ അതേപോലെതന്നെ കിഡ്നി റിനൈഡ് ആയിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും ഇതിൽ തന്നെ കൂടിയുള്ളത് തന്നെയാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *