നിങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ഫേസ് വാഷ്

നമ്മുടെ വീടുകളിൽ നല്ല കല്യാണം ഉണ്ട് എങ്കിൽ നമ്മൾ ഫേഷ്യൻസ് ഒക്കെ ചെയ്യാറുണ്ട് എന്നാൽ ഇനി ബ്യൂട്ടിപാർലറിൽ പോയി ചെയ്യുന്നത് ഒഴിവാക്കി നമ്മുടെ വീടുകളിൽ തന്നെ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നതാണ്. അതേ ഗുണമുള്ള ഒരു നാച്ചുറൽ ഗോൾഡൻ ഫീസ് നമുക്ക് ചെയ്യാൻ പറ്റുമെങ്കിലോ വളരെ ഉപകാരമായിരിക്കും വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് നമ്മുടെ വീട്ടിലെ എങ്ങനെ നമുക്ക് ഒരു ഗോൾഡൻ ഫേഷ്യൽ അതും തികച്ചും നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള സാധനങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് വീട്ടിൽ ഉള്ള സാധനങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് എങ്ങനെ ചെയ്തെടുക്കാം എന്നാണ് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കണമെന്നും എങ്ങനെയാണ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് എന്ന് നോക്കാം.

   
"

ഇത് ചെയ്യുമ്പോൾ ഏറ്റവും അത്യാവശ്യമായിട്ടുള്ള കാര്യമാണ് ഫേഷ്യൽ ക്ലൈൻസിങ് ചെയ്യുക എന്നുള്ളത് ഫേഷ്യൽ ചെയ്യുന്നതിനോട് മുഖത്തുള്ള അഴുക്ക് നീക്കം ചെയ്യപ്പെടുകയും നമുക്ക് പിന്നീട് ഉപയോഗിക്കുന്ന ഫെയ്സ് മറ്റും മുഖത്തും നല്ലതുപോലെ പിടിക്കുകയും ചെയ്യും. അപ്പോൾ ക്ലെൻസിങ് ചെയ്യുന്നതിനായി ആദ്യ ക്ലൻസർ തയ്യാറാക്കണം തയ്യാറാക്കാനായി ഒരു ബൗളിൽ രണ്ടു സ്പൂൺ പാൽ എടുക്കുക ഇതിലേക്ക് ഒരു നുള്ള് കസ്തൂരി മഞ്ഞൾ ചേർത്ത് നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ഇത് ഒരു കോട്ടൺ ബോൾ നോക്കി മുഖത്തെല്ലാം.

ഇതുപോലെ ക്ലീൻ ചെയ്യുക മുഖത്തിന്റെ എല്ലാ ഭാഗത്തും ഇങ്ങനെ ഇത് ഉപയോഗിച്ച് ക്ലീൻ ചെയ്യണം ഇതുപോലെ തന്നെ ക്ലീൻ ചെയ്യുക. ഇങ്ങനെ നന്നായി ക്ലീൻ ചെയ്ത ശേഷം മുഖം നന്നായി കഴുകുക ഇനി അടുത്ത സ്റ്റെപ്പ് ചെയ്യുക എന്നുള്ളതാണ് ഇതിനായി ഒരു സ്ക്രബ്ബർ ഉണ്ടാക്കണം ഇതിനായി രണ്ട് സ്പൂൺ അരിപ്പൊടി രണ്ടു സ്പൂൺ പച്ചപ്പാൽ പത്ത് ഡ്രോപ്പ് നാരങ്ങാനീര് ഒരു നുള്ള് കസ്തൂരി മഞ്ഞൾ ഇവ ചേർത്ത് നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്യുക.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *