ഈ പഴങ്ങളാണ് ഫാറ്റി ലിവർ ഉണ്ടാക്കുന്നത്

കരൾ രോഗം ഒരു നിശബ്ദ കൊലയാ അവൻ ഒരു പ്രശ്നവും ഉണ്ടാക്കാതെ നിൽക്കും കൊളസ്ട്രോൾ ഒക്കെ ഉണ്ടാകും പ്രശ്നമുണ്ട് എന്നുള്ളത് അവർ അറിയാതെ പോകും പെട്ടെന്ന് ഒരു പ്രഭാതത്തിൽ അവര് ചോര ശർദ്ദിക്കുമ്പോഴും അല്ലെങ്കിൽ വയറിൽ നിന്ന് ബ്ലഡ് പോകുമ്പോഴും ആണ് ചെന്ന് നോക്കുമ്പോഴേക്കും നമ്മുടെ കരൾ പണിമുടക്കി എന്ന് നമുക്ക് മനസ്സിലാവുന്നത്. അത് ഒരു തുള്ളി മദ്യം പോലും കഴിക്കാത്ത ആൾക്കാരിൽ പോലും ഈ പ്രശ്നം എന്ന് കണ്ടുവരുന്നത്.

   
"

വളരെ സാധാരണ ഒരു 90% ആൾക്കാർക്കും ഗ്രേറ്റ് എങ്കിലും ഉണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് നമുക്ക് സംസാരിക്കുമ്പോഴേക്കും മനസ്സിലാകുന്നത് പക്ഷേ നമ്മൾ അത് കമ്പ്ലീറ്റ് ആയിട്ട് റിവേഴ്സ് ചെയ്യാനായിട്ട് പറ്റി അങ്ങനെയുള്ള കുറച്ച് ടിപ്സ് ആണ് ഞാൻ ഈ വീഡിയോയിൽ പറയാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്.ഫാറ്റി ലിവർ എന്ന് പറയുമ്പോൾ നമ്മുടെ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിൽ കൂടുതലായിട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന ഫാറ്റ് ഷുഗർ ഏറ്റവും പ്രധാനം ഫാറ്റിനേക്കാൾ കൂടുതൽ കഴിക്കുന്ന പഞ്ചസാര മധുരമുള്ള എന്തും.

അതായത് ശർക്കര കരിപ്പട്ടി ഉള്ള സാധനങ്ങൾ എല്ലാം ഒരേ രീതിയിലാണ് മെറ്റബിലൈസ് ചെയ്യപ്പെടുന്നത് വളരെയധികം കൂടുതലുള്ള പഴങ്ങൾ പോലും കരളിന് പ്രശ്നം ഉണ്ടാക്കാം അത് ഗ്ലൂക്കോസ് പോലെ തന്നെ അപകടകാരിയാണ് ആണെങ്കിലും ഒരു ഡയബറ്റിക് ആയിട്ടുള്ള രോഗി 100 ഗ്രാമിൽ കൂടുതൽ ചെറുപഴം ഉള്ളിലോട്ട് കഴിക്കാതിരിക്കുന്നത് തന്നെയാണ് ഏറ്റവും നല്ലത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *