ഈയൊരു വഴി ചെയ്ത കുടവയർ കുറച്ചെടുക്കാം

കുടവയർ എങ്ങനെ കുറക്കാം എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ മലയാളികളുടെ ഒരു ഒരു ബേസിക് ക്വാളിഫിക്കേഷൻ കളി എന്ന് പറയാം ഇതുതന്നെയാണോ ആരോഗ്യം പറയുന്നത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആൾക്കാർ കൂടുതൽ ഇംപോർട്ടൻസ് കൊടുക്കുന്നത് ഹെൽത്തുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കാര്യങ്ങൾ ആണ്. കുറച്ച് ഫിറ്റായിട്ടിരിക്കുന്ന കാര്യങ്ങളാണ് നോക്കുന്നത് എത്ര സ്റ്റെപ്പുകൾ വെച്ചു എത്ര കിലോമീറ്റർ നടന്നത് എത്ര നോക്കി അങ്ങനെയുള്ള നമ്മുടെ നാട്ടിലെ ഇതൊന്നും വലിയ ഒരു ഇത് കാര്യമായിട്ട് എടുക്കുന്നില്ല.

   
"

നമുക്ക് ചെയ്താൽ പെട്ടെന്ന് അതായത് ഒരു കുറച്ച് സമയം കൊണ്ട് തന്നെ എങ്ങനെയാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ അരിയാഹരം കഴിക്കുന്നത് ഒരു ദിവസം അപ്പം ഇടിയപ്പം ദോശ തുടങ്ങിയവ ആണ് നമ്മൾ ബ്രേക്ക്ഫാസ്റ്റ് എന്ന് പറയുന്നത്. ശരീരത്തിൽ സംബന്ധിച്ച് ഇതെല്ലാം തന്നെ ഒരു ആഹാരമാണ് കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് എന്നുള്ളത് മധുരം കഴിച്ചാലും ഇതൊക്കെ തന്നെയാണ് എല്ലാം വെറൈറ്റി ഭക്ഷണത്തിൽ വെറൈറ്റി പറയുന്നത് ഇറച്ചിയും മീനും മുട്ട തുടങ്ങിയവയാണ്.

പഴങ്ങള് പച്ചക്കറികൾ ഏലക്കറികൾ ആയതുകൊണ്ടാണ് നമുക്ക് ഏറ്റവും കൂടുതൽ വരുന്നത്. അത്യാവശ്യം ആളുകൾക്ക് ഒരു 40% ആളുകൾക്ക് തന്നെ ഉണ്ട് ഒരു രീതിയിലേക്ക് വരുന്നത്. നമ്മൾ എങ്ങനെയാണ് മനസ്സിലാക്കേണ്ടത് എന്ന് വെച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മൾ കിടക്കുന്ന സമയത്ത് നമ്മുടെ കുടവയർ അങ്ങനെ തന്നെ നിൽക്കുകയാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് ഇത് കുറയ്ക്കാൻ കുറച്ച് പ്രയാസം ഉള്ള കാര്യം തന്നെയാണ് കിടന്നു കഴിയുമ്പോൾ നമ്മുടെ വയറിലോട്ട് വരികയാണെങ്കിൽ ആ വയർ നമുക്ക് പെട്ടെന്ന് കുറക്കാനും സാധിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *