കറുപ്പ് നിറം മാറാൻ ഇതൊന്നും ചെയ്തു നോക്കൂ

നമ്മുടെ കറുപ്പ് നിറം മാറ്റിയെടുക്കാനായി ചെയ്യേണ്ടത് ഒരു ബൗൾ എടുക്കുകഅതിനുശേഷം ഇതിലേക്ക് ഒരു ടേബിൾ സ്പൂൺ ബേക്കിംഗ് സോഡ എടുക്കുക ഇതിലേക്ക് ഒരു ടേബിൾ സ്പൂൺ തൈര് ചേർക്കുക അതിനുശേഷം ഒരു നാരങ്ങയുടെ പകുതിയെടുത്ത് അതിൻറെ നീര് അവസാനമായിട്ട് ഒരു ടേബിൾസ്പൂൺ വെളിച്ചെണ്ണ കൂടെ ഇതിലേക്ക് ചേർക്കുക നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്യുക നന്നായിട്ട് മിക്സ് ചെയ്യണം. നല്ലതുപോലെ ചൂടായ വെള്ളം എടുക്കുക അതിനുശേഷം ഒരു ടർക്കിയെടുത്ത് അത് മുക്കിയതിനു ശേഷം നിങ്ങളുടെ കറുത്ത നിറമുള്ള ഭാഗങ്ങൾ നല്ലതുപോലെ പിടിപ്പിക്കുക. ഒരു 5 മിനിറ്റ് നേരം ഇത് നിങ്ങൾ സ്ക്രീൻ ചെയ്തു വയ്ക്കേണ്ടതാണ്.

   
"

കൈമുട്ട് ആണെങ്കിലും ശരി കാൽമുട്ട് ആണെങ്കിലും നിങ്ങളെ കടുത്ത പാടുകൾ പോകാനായി ചെയ്യേണ്ടതാണ്. അത് നല്ലതുപോലെ തേച്ചുപിടിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുക അതിനുശേഷം ഒരു 10 മിനിറ്റ് നേരം വെയിറ്റ് ചെയ്യുക അതിനുശേഷം എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്ന് വെച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ ഒരു നാരങ്ങയുടെ മുറി എടുക്കുക അത് ഒരു അല്പം പഞ്ചസാരയും മുക്കിയ നല്ലതുപോലെ ഇനി നമ്മൾ സ്ക്രബ് ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്. അതിനുശേഷം നല്ലതുപോലെ അവിടെ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.

നമ്മുടെ നാരങ്ങയുടെ നീര് കഴിയുന്നതുവരെ സ്ക്രബ് ഇങ്ങനെ ഒരു അഞ്ചോ പത്തോ മിനിറ്റ് നേരം നമ്മൾ ശ്രദ്ധ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട് അതിനുശേഷം നമുക്ക് ഇത് ആഴ്ചയിൽ ഒന്നോ രണ്ടോ തവണ ചെയ്തുകൊണ്ട് തന്നെ ഇതിനുള്ള മാറ്റങ്ങൾ കണ്ട് തിരിച്ചറിയാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *