നിങ്ങൾക്ക് ഗ്ലാസിന്റെ പ്രശ്നം ഉണ്ടെങ്കിൽ ഇതുകൂടി ശ്രദ്ധിക്കുക

നെഞ്ചിരിച്ചിൽ പുളിച്ചുതികട്ടൽ വയറ്റിന്ന് പോകാൻ ആയിട്ട് ബുദ്ധിമുട്ട് അല്ലെങ്കിൽ ദുർഗന്ധമുള്ള കീഴ്വായു ശല്യം വൈറ്റിന് പോകുന്നത് വളരെ ലൂസ് ആയിട്ട് പോവുക ഭക്ഷണം കഴിച്ച് നാലും പുറത്തോട്ട് പോകണം എന്ന് തോന്നുന്നു ഉണ്ടാവുക ഒരുപാട് പേരെ അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് ഈ ഗ്യാസ് അല്ലെങ്കിൽ നെഞ്ചിരിച്ചിൽ എന്നൊക്കെ പറയുന്ന സംഗതി ഭക്ഷണകാര്യങ്ങളിൽ എന്തെല്ലാം ശ്രദ്ധിക്കാം വീട്ടിൽ എന്തെങ്കിലും ഒറ്റമൂലി പ്രയോഗങ്ങൾ കൊണ്ട് ഇത് മാറ്റാൻ പറ്റുമോ.

   
"

പലപ്പോഴും നമുക്ക് തുടങ്ങിയ മരുന്നുകൾ ഇതിനെ കൊടുക്കാറുണ്ട് പോലുള്ള ഈ പുളിച്ചുതിട്ട ഒഴിവാക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള മരുന്നുകൾ പോലുള്ള അല്ലെങ്കിൽ ശുക്രൻ പോലുള്ള സിറപ്പുകൾ ആയിട്ടുണ്ട് ഗ്യാസ് മാറ്റാൻ ആയിട്ട്. പലപ്പോഴും ഗ്യാസിന് ഈ ഒരു ഗുളിക കഴിക്കുമ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ അതിന്റെ ഇഞ്ചക്ഷൻ ആയിട്ട് കൊടുക്കുമ്പോൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഗ്യാസ് മാറുകയും ചെയ്യാറുണ്ട് എന്നാൽ ഇതൊന്നുമില്ലാത്ത ഒരു സാഹചര്യത്തിൽ വീട്ടിലെ അർദ്ധരാത്രിയിലാണ് ഈ ഒരു പ്രശ്നം ഉണ്ടാകുന്നത് എങ്കിൽ നമുക്ക് എന്ത് ചെയ്യാൻ പറ്റും.ഈസ്റ്റിന് പോലും എട്ടും എം എം 9 എം എം ഒക്കെ അതിന്റെ അലർജി ക്രിയാക്ഷൻ വെച്ചിട്ട്.

നമ്മൾ തന്നെ അത്ഭുതപ്പെട്ടു പോയിട്ടുണ്ട് ആ ഭക്ഷണം ഒഴിവാക്കി നിർത്തുമ്പോൾ തന്നെ നിരന്തരം ആയിട്ടുള്ള ഗ്യാസ് ശല്യം അങ്ങ് മാറുകയായിരുന്നു. ഇനി തീർത്തും ഒഴിവാക്കി കളയാൻ പറ്റാത്ത തേങ്ങ അങ്ങനെയുള്ള സംഗതികൾക്ക് അലർജി ഉണ്ടെങ്കിൽ അതിനെ ഇമ്മ്യൂണോ എന്ന് പറയുന്ന ഒരു ട്രീറ്റ്മെൻറ് കൊടുക്കും ആറുമാസത്തേക്ക് ഇതിൻറെ തുള്ളി മരുന്ന് ആൻറി ബോഡി ഉൽപാദിപ്പിക്കാൻ പാകത്തിന് നമ്മുടെ നാവിനടിയിൽ എത്തിക്കുന്ന രീതിയിൽ ആഴ്ചയിൽ രണ്ടു ദിവസം വീതം എടുക്കാൻ ആയിട്ട് പറയും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *