ഈ ഭക്ഷണം കഴിച്ച് കൊണ്ട് തൈറോയ്ഡ് രോഗം മാറ്റാം

തൈറോയ്ഡ് എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ കഴുത്തിന്റെയും ഭാഗത്തെ ബട്ടർഫ്ലൈ ഷേപ്പിനുള്ള ഒന്നാണ് പ്രത്യേകിച്ച് രണ്ടുതരമാണ് ഉള്ളത് ഒന്ന് ഹൈപ്പർ തൈറോയിസം മറ്റൊന്ന് ഹൈപ്പോതൊയിസം. കാലഘട്ടത്തിൽ പഠനങ്ങൾ പറയുന്നത് 90% കേസുകൾ എന്ന് പറയുന്നത് ഫോട്ടോ ആണെന്ന് തന്നെയാണ് കാരണം എന്ന് പറയുമ്പോൾ അത് തൈറോയ്ഡിന്റെ ഒരു കുഴപ്പമില്ല പക്ഷേ നമ്മുടെ ആമാശയത്തിൽ നിന്നും അല്ലെങ്കിൽ കുറച്ച് മോശമായിട്ടുള്ള ബാക്ടീരിയ കാരണം അതിൽ നിന്നും കുറച്ചു വിഷാംശങ്ങൾ കാരണം നമ്മുടെ ശരീരം പ്രതിരോധിക്കാൻ ട്രൈ ചെയ്യുന്നുണ്ട് എന്ന് മാത്രമല്ല അത് കാരണം വരുന്ന കുറച്ചു ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ പറയുന്നത്.

   
"

നമ്മുടെ ശരീരത്തെ സംരക്ഷിക്കേണ്ട നമുക്കെതിരെ തിരിയുന്ന കോശങ്ങളായി മാറുന്നത് അവിടെ വരുന്ന കുറച്ചു തകരാറുകൾ ബാധിക്കുന്ന കുറച്ചു വിഷയങ്ങളാണ്. രോഗങ്ങളിൽ ഡീ ത്രീ നിന്നും പറയുന്നത് അതിൽ നിന്നും ഡീ ഫോറിലേക്ക് കൺവേർട്ട് അതിൽ നിന്നും രൂപമാറ്റം വന്നാൽ മാത്രമാണ് നമുക്ക് ആവശ്യമുള്ള നമുക്ക് ഉപയോഗിക്കാൻ സാധ്യമായിട്ടുള്ള ഒരു രൂപത്തിലോട്ട് മാറുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ആ ഒരു കൺവെൻഷൻ നടക്കണമെന്നുള്ളത് വളരെ സുപ്രധാനം ഒരു കാര്യമാണ്. നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നടക്കണം പിത്തം എന്ന് പറയുന്നത് ലിവർ കരളിൽ ഫോം ആയതിനുശേഷം ഗോൾഡ് ബ്ലാഡർ സഞ്ചിയിൽ കിടന്നാണ്.

കറക്റ്റ് അതിന്റെ ഒരു സൊല്യൂഷൻ ഇങ്ങോട്ട് വരുന്നത് അതിന്റെ കറക്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു കോൺസെൻട്രേഷൻ വരുന്നത് കുറച്ചു കാര്യങ്ങളാണ് മെയിൻ ആയിട്ട് ഫാറ്റ് എന്ന് മാത്രമല്ല പൈൽസ് എന്ന് പറയുന്നതും നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ആവശ്യമാണ്. നോക്കിയാണെങ്കിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ നമുക്ക് കിട്ടുന്നത് മാംസാഹാരങ്ങളിൽ നിന്ന് തന്നെയാണ് അതുകൊണ്ട് മാംസഹാരങ്ങൾ പലപ്പോഴും കൊളസ്ട്രോൾ വർധിക്കും അല്ലെങ്കിൽ അത് സംബന്ധമായ കുഴപ്പങ്ങൾ ഉണ്ടാകും എന്ന് പറഞ്ഞ് ഭയന്ന് നിൽക്കുന്നവർ തീർച്ചയായും മാംസഹാരങ്ങൾ കഴിക്കേണ്ടതാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *