നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിലെ കഫം ഉണ്ടെങ്കിൽ മാറ്റാൻ ഒരു എളുപ്പവഴി

ഒരു കാലാവസ്ഥ ഒരു തണുപ്പുള്ള കാലാവസ്ഥയിലെ പലപ്പോഴും പനി വരാറുണ്ട് അതിന്റെ കൂടെ തന്നെ ജലദോഷം അല്ലെങ്കിൽ കഫക്കെട്ട് പോലെ ഉണ്ടാവാറുണ്ട് അതുപോലെ കഫക്കെട്ട് ഉണ്ടാകും അത് മാറാതിരിക്കുക അതുപോലെതന്നെ ജലദോഷം വരുന്ന ഒരു പ്രശ്നം ഉണ്ടാവാറുണ്ട്. നിങ്ങൾക്ക് വൈറ്റമിൻ ഡി യുടെ ഡെഫിഷ്യൻസി ഉണ്ട് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ചെയ്യേണ്ടത് സൺ ലൈറ്റ് കൊള്ളുക എന്നുള്ളതാണ് സഹായത്തോടെ വൈക്കം ഇന്ത്യയുടെ ടാബ്ലെറ്റ് എടുക്കാം നാരങ്ങ കഴിക്കുന്നതിനേക്കാൾ നല്ലത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ വൈറ്റമിൻ സി അടങ്ങിയിട്ടുള്ളതാണ് പേരയ്ക്ക പഴുത്ത പേരൊക്കെ ദിവസം.

   
"

എന്നെങ്കിലും കഴിക്കുകയാണെങ്കിൽ നമുക്ക് ഒരു വൈറ്റമിൻസ് സി അതുപോലെ തന്നെയാണ് കിവി മാതളം കഴിക്കുന്നത് ആവട്ടെ സ്ട്രോബറി ആവട്ടെ പപ്പായ കഴിക്കുന്ന മാമ്പഴം കഴിക്കുന്നതാണെങ്കിൽ ഒക്കെ വൈറ്റമിൻ സ്വീകരിക്കുന്നു അതുപോലെതന്നെ ഓറഞ്ച് ആണെങ്കിലും നാരങ്ങയിൽ ആണെങ്കിലും ഒക്കെ വൈറ്റമിൻസ് ചേർക്കാൻ പറ്റുന്ന മറ്റൊന്നാണ് നെല്ലിക്ക മിനിമം നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ട ഒരു കാര്യം ഒരു പേരയ്ക്കെങ്കിലും കഴിക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ട് നോക്കാം.

കുട്ടികളുടെ കാര്യത്തിലാണെങ്കിൽ രക്ഷിതാക്കൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യം ഡെയിലി എന്തെങ്കിലും കിട്ടുന്ന ഒരു ഭക്ഷണം കൊടുക്കാൻ വേണ്ടി ശ്രദ്ധിക്കുക കാരണം വൈറ്റമിൻ സി ഇല്ലായെങ്കിൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ വെളുത്ത രക്താബ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് പുറത്തുനിന്ന് വരുന്ന ശരീരത്തിലേക്ക് വരുന്ന പലതരത്തിലുള്ള ബാക്ടീരിയാസ് വൈറസിനെ ഒക്കെ നശിപ്പിക്കാൻ വേണ്ടി സഹായിക്കുന്ന അണുക്കൾ ഉണ്ടാവുന്നത് എല്ലാം വൈറ്റമിൻ സിയുടെ അഭാവം മൂലമാണ്.കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *