നടുവേദന ഒരു ദിവസം കൊണ്ട് എങ്ങനെ കുറയ്ക്കാം എന്ന് നോക്കാം

എന്താണ് ഡിസ്ക് ബൾബ് നടുവേദന എന്ന് പറയുന്നത് ഇന്ന് വളരെയധികം സാധാരണ ആയിട്ട് കണ്ടുവരുന്ന ഒരു ആരോഗ്യപ്രശ്നമാണ് പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് നടുവേദനയുണ്ടാകും നടുവേദന എന്താണ് അതെങ്ങനെയാണ് വരുന്നത് വന്നാൽ എന്തൊക്കെ കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കണം. ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത് എന്താണ് എന്ന് അറിഞ്ഞിരിക്കണം നമ്മുടെ മനുഷ്യ ശരീരത്തെ താങ്ങി നിർത്താൻ കഴിയുന്ന വളരെ 33 തരം ചേർന്നിട്ടാണ് ഈ നട്ടെല്ല് ഫോം ചെയ്തിരിക്കുന്നത് കസേരുകൾ 33 കസേരുകൾ ആണ് ഈ നട്ടെല്ലിലുള്ളത് രണ്ടു കസേരകൾക്കിടയിൽ കാണപ്പെടുന്ന ഒരു സോഫ്റ്റ് പാടു പോലെയുള്ള സബ്സ്റ്റൻസ് അല്ലെങ്കിൽ ആ ഒരു സ്ട്രക്ച്ചറിനെ ആണ്.

   
"

നമ്മൾ ഇന്റർവെറി അല്ലെങ്കിൽ ഡിസ്ക് എന്ന് പറയുന്നത്. സഹായിക്കുന്നു അതുകൂടാതെ ഏതൊരു പ്രവർത്തി ചെയ്യാനും നമ്മുടെ മൊബൈല്‍ ആകില്ല ഒരു സ്പൈനൽ മൊബിലിറ്റി കൊടുക്കാൻ വേണ്ടി ഹെൽപ്പ് ചെയ്യുന്നു. അതിന്റെ പിന്നിലൂടെയും അതിൻറെ പുറകിലൂടെയും പോകുന്ന സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു പിന്നെ ഒരു എഫ്ഫക്റ്റ് കൊടുക്കുന്നു ഇവയെല്ലാമാണ് നമ്മുടെ പ്രധാനമായിട്ടുള്ള ഫംഗ്ഷൻ എന്തൊക്കെ കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് സംഭവിക്കുന്നത് പ്രധാനമായിട്ടും.

എയ്ജിങ് രണ്ടാമത്തേത് ഒബിസിറ്റി എന്ന് പറയുന്നത്. സ്റ്റാൻഡിങ് ജോബ്സ് ചെയ്യുന്ന ഒരു നന്നായിട്ട് സ്മൂത്ത് ചെയ്യുന്ന ആൾക്കാരെല്ലാമാണ് ഡിസ്ക് കൂടുതലായിട്ടും കണ്ടുവരുന്നത് എങ്ങനെയാണ് എന്ന് നോക്കാം. ആദ്യമായി തന്നെ ലൈഫ്സ്റ്റൈൽ ആണ് ഇതിൻറെ പ്രധാന കാരണമായി പറയുന്നത് എല്ലാവരും ഇപ്പോൾ ഫാസ്റ്റ് ഫുഡിന്റെ പുറകെയാണ് നടക്കുന്നത് അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഒരു ഹെൽത്തി ഫുഡ് ഒന്നും ആരും തന്നെ കഴിക്കുന്നില്ല. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *