ഉറങ്ങുന്നതിനു മുൻപ് ഇത് ചെയ്തു നോക്കൂ മുഖത്തിന്റെ പ്രായം കുറയ്ക്കാം

മുന്നേ തന്നെ മുഖത്ത് പലതരത്തിലുള്ള ടാങ്കുകളും ചുളിവുകളും ഒക്കെ വരുന്നുണ്ട് എന്നുള്ളത് വളരെ വില കൂടിയിട്ടുള്ള തരത്തിൽ ഉള്ള കോസ്മെറ്റിക് ആയിട്ട് തന്നെ പല ഹോം റെമഡീസ് ചെയ്തിട്ടാണ് മാറ്റാം എന്നുള്ളതാണ് ഞാൻ ഇന്ന് സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത്. കൂടുതലും പണ്ടൊക്കെ നമ്മൾ സമയത്താണ് കണ്ടിട്ടുണ്ടായിരുന്നു പക്ഷേ ഇപ്പോൾ ചില ആളുകൾക്ക് ഒരുപാട് നമ്മുടെ മുഖത്തിന് രണ്ടു സൈഡിൽ ആണെങ്കിൽ ഒരുപാട് ചുളിവ് കാണാറുണ്ട്.

   
"

നമ്മുടെ സെൽ ഡിവിഷൻ കോശങ്ങൾ വിഭജിക്കുന്ന ഒരു ടൈമിംഗ് പറയുന്നത് പ്രായം ആകുന്നതിന് അനുസരിച്ച് വളരെ കുറഞ്ഞു വരും കൂടുതലായിട്ടുള്ള ഈ ഡിവിഷൻ നടക്കുന്ന സമയത്ത് പുതിയ സെല്ലുകൾ വരുകയും പ്രായം അതിൻറെ ഒരു കൂടുതലായിട്ട് വിഭജിക്കുന്നതൊന്നും കുറഞ്ഞുവരും അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഓൾ റെഡി ഡെഡ് ആയിട്ടുള്ള കോശങ്ങൾ നമ്മുടെ ഒരു സ്കിന്നിന്റെ അടിയിലായിട്ട് കെട്ടിക്കിടക്കുന്നത്. ഇലാസിറ്റി പോകുന്ന സമയത്ത് പലപ്പോഴും നമ്മൾക്ക് എങ്ങനെ ഏജിങ് ഉണ്ടാവാറുണ്ട് ഇത് പ്രധാനമായും കൂടുന്നത് നമ്മുടെ ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ പ്രശ്നം കൊണ്ടാണ്.

ഭക്ഷണങ്ങളൊക്കെ കഴിക്കുന്നതിലൂടെ ഈ ഒരു ഇലാസ്റ്റിസിറ്റി നഷ്ടപ്പെട്ടു പോകാറുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ മറ്റൊരു കാര്യമാണ് നമ്മുടെ ഈ ഒരു സ്കിന്നിന്റെ അടിയിലെ ഡെർമിസ്സിന്റെ അടിയിലേക്ക് നമുക്ക് ഫാറ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ലെയർ കൂടെ ഉണ്ട്. പക്ഷേ അത് ഹെൽത്തി ഫാക്ട് ആയിരിക്കില്ല നമ്മുടെ ശരീരത്തിലുള്ളത് ഹെൽത്തി ഫാറ്റ് ഉണ്ടെങ്കിൽ മാത്രമേ നമ്മുടെ മുഖത്തിന് ഷേപ്പ് ഒക്കെ പ്രോപ്പർ ആയിട്ടുണ്ടാവും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *