ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഇത് ഹാർട്ട് അറ്റാക്കിന്റെ തുടക്കമാണ്

ഒരു പ്രായഭേദമന്യേ ഒരുപാട് ആളുകളുടെ ഹാർട്ടറ്റാക്ക് അല്ലെങ്കിൽ സ്റ്റോക്ക് ഒക്കെ വരുന്നുണ്ട്. ഒരു 40% മേലെ ആളുകൾക്ക് ഇങ്ങനെയൊരു സ്ട്രോക്ക് അല്ലെങ്കിൽ വരാനുള്ള ഒരു ചാൻസ് കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്. ഇന്നത്തെ വീഡിയോയില് നമുക്ക് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്രയും അധികം സ്ട്രോക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഹാർട്ട് മാനേജ് ചെയ്യാം എന്നുള്ളതും കൂടി നോക്കാം ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് അല്ലെങ്കിൽ സ്റ്റോക്ക് ഒക്കെ വരാനുള്ള കാരണം നമ്മുടെ രക്തക്കുഴലുകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പലതരത്തിലുള്ള ബ്ലോക്കുകളാണ്.

   
"

നമ്മുടെ രക്തക്കുഴലുകളുടെ വ്യാപ്തം നിനക്ക് വോളിയം കുറഞ്ഞു വരുന്നതിലൂടെ നമുക്ക് അതിലുണ്ടാകുന്ന ബ്ലോക്ക് കാരണം ശരീരത്തിന് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള നമ്മുടെ കോശങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള എനർജി അല്ലെങ്കിൽ ഓക്സിജൻ എത്താതെ വരുന്നുണ്ട് ഹൃദയത്തിൻറെ ചുറ്റുമുള്ള ആ ഒരു വേഴ്സൽസ് കിട്ടാതിരിക്കാൻ കാരണം എവിടെയെങ്കിലും അതിനു വേണ്ട ഹൃദയത്തിന് വേണ്ടത്രയിൽ എവിടെയെങ്കിലും ബ്ലോക്ക് സമ്മയത്താണ് നമുക്ക് ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത്.

ഉണ്ടാവാനുള്ള പ്രധാനമായിട്ടും ഒരു 5 6 കാരണങ്ങൾ എന്ന് പറയുന്നത് എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള ഹെവി മെറ്റേഷൻ ഡെപ്പോസിഷൻ കാരണം പലപ്പോഴും ഹാർഡ് ബ്ലോക്കുകൾ ഉണ്ടാകട്ടെ അതുപോലെതന്നെ മറ്റൊന്നാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ കൂടി വരുന്നുണ്ട് കൊളസ്ട്രോളിന്റെ അളവ് അമിതമായിട്ട് കൊളസ്ട്രോളിന്റെ അളവ് കൂടുന്നത് എൽഡിഎൽ കൊളസ്ട്രോളിന്റെ അളവ് കൂടുന്നത്. പലപ്പോഴും പലയാളുകളും ഈ എൽഡിഎൽ കൊളസ്ട്രോളിന്റെ അളവ് കൂടുകയും അതിൻറെ കൂടെ തന്നെ എച്ച്ഡിഎം കൊളസ്ട്രോളിന് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ആവശ്യമായിട്ടുള്ള കൊളസ്ട്രോൾ 45 താഴെ ഒക്കെ ആവാറുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *