നമ്മുടെ വീട്ടിൽ തയ്യാറാക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ഫേഷ്യൽ

അപ്പോൾ തന്നെ സ്പോട്ടിൽ റിസൽട്ട് ലഭിക്കുന്ന വീട്ടിലുള്ള സാധനങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് തന്നെ തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു കിടുക്കാച്ചി ഫേഷ്യലാണ്. എങ്ങനെയാണ് തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കുക എന്ന് നോക്കാം. ആദ്യത്തെ സ്റ്റെപ്പ് ആണ് തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കുക എന്ന് നോക്കാം സെൻസർ തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായി ആദ്യമേ തന്നെ ഒരു ഉരുളക്കിഴങ്ങ് എടുത്ത് നല്ലതുപോലെ ക്ലീൻ ചെയ്തതിനുശേഷം ചോപ്പ് ചെയ്ത് എടുക്കുക.

   
"

അതിനുശേഷം ഒരു അരിപ്പ ഉപയോഗിച്ച് നീര് എടുക്കുക നീര് പിഴിഞ്ഞതിനുശേഷം ആ ഉരുളക്കിഴങ്ങ് കളയരുത് അത് നമുക്ക് പിന്നീട് ആവശ്യമുണ്ട് ഉരുളക്കിഴങ്ങ് നീര് എടുക്കുക ഈ ഉരുളക്കിഴങ്ങ് നീരിലേക്ക് ഒരു സ്പൂൺ നാരങ്ങാനീര് പിഴിഞ്ഞ് ചേർക്കുക അലർജിയാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങൾ സ്കിൽ സെൻസിറ്റീവ് ആണ്.

എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നാരങ്ങയ്ക്ക് പകരം ഒരു സ്പൂൺ റോസ് വാട്ടർ ചേർക്കാവുന്നതാണ് നന്നായി മിക്സ് ചെയ്തതിനുശേഷം ഒരു കോട്ടൺ ഇതിൽ മുക്കി മുഖത്ത് എല്ലാം അപ്ലൈ ചെയ്യുക. ഉരുളക്കിഴങ്ങ് ജ്യൂസിൽ വളരെ ഉയർന്ന അളവ് കാർബോഹൈഡ്രേറ്റും ആന്റി ഏജിങ് പ്രോപ്പർട്ടീസും അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഇത് മൂലം ഉണ്ടാകുന്ന കരിവാളിപ്പിന് ഇല്ലാതാക്കുകയും ചെയ്യുകയും ചെയ്യും അതോടൊപ്പം സ്കിന്നിന്റെ ലാസ്റ്റ് സിറ്റി വർധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യും ഇതെല്ലാം മുഖത്തിട്ട് ഒരു അഞ്ചു മിനിറ്റിനു ശേഷം കഴുകിക്കളയുക. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/6to6sLIT9eI

https://www.youtube.com/watch?v=S5dHSMpL33Y

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *