നമ്മുടെ ചുണ്ടുകൾ തുടുക്കാനായി ചെയ്യേണ്ടത്

നമ്മുടെ ചുണ്ടിന് തീരെ നിറമില്ല എന്നുള്ളത് അത് മാത്രമല്ല ചുണ്ടിൽ അവിടെയൊക്കെ ആയിട്ട് കറുത്ത പാടുകൾ ഉണ്ടാവുക അതിന് ആകെ ഒരു വികൃതമായിട്ടുള്ള ഒരു അപ്പീൽസ് ഉണ്ടാവുക തുടങ്ങിയ എന്നാൽ പലരും ചുണ്ടുകൾ കണ്ടെന്നാ തോന്നും അത്രയ്ക്ക് അധികം കണ്ണുകടി ഉണ്ടാവുക. ഇന്ന് നമ്മൾ പരിചയപ്പെടുന്നത് അതിന് സഹായിക്കുന്ന ഒരു ഗൃഹവൈദ്യമാണ് ഒരു ഹോം റെമഡി. ചുണ്ടുകളെല്ലാം നടത്തേണ്ട ഒരു പ്രധാന കാരണം.

   
"

കറുപ്പ് നിറം ഉണ്ടാകാൻ സ്മോക്കിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ ഉപയോഗമൊക്കെയാണ് പൂർണമായിട്ടും മാറാനുള്ള ആദ്യം ചെയ്യേണ്ടത് മുസ്ലിം സഹോദരങ്ങൾ പലപ്പോഴും വെള്ളവും പോലും കുടിക്കാതെ ഭക്ഷണം കഴിക്കാതെയൊക്കെ നോമ്പ് എടുക്കുന്നവരുണ്ട് നോമ്പ് എടുക്കുമ്പോൾ നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിനും കൂടെ ഗുണകരമായിട്ടുള്ള രീതിയിൽ നോമ്പെടുക്കാൻ ആയിട്ട് പലപ്പോഴും പറയാറുണ്ട് പോലെ അല്ലെങ്കിൽ വെയിൽ കൊണ്ട് എന്തെങ്കിലും പ്രാർത്ഥനകൾ ചെല്ലുന്നത്.

പോലെ അല്ലെങ്കിൽ നമ്മൾ നോമ്പ് എടുക്കുമ്പോൾ ഉപേക്ഷിക്കുകയല്ല പകരം മധുരവും ബേക്കറി സാധനങ്ങളും മൈദയും ഒക്കെ ഒരു മാസത്തേക്ക് വർദ്ധിക്കാം എന്ന് വിചാരിച്ചു എന്നാൽ നമുക്ക് ആരോഗ്യത്തിനും ഗുണകരമാവുന്ന രീതിയിലേക്ക് ആവും ഇതുപോലെ തന്നെ സ്മോക്കിങ് ലഹരിപദാർത്ഥങ്ങളൊക്കെ പടച്ചോൻ കൊടുക്കുന്ന അല്ലെങ്കിൽ കർത്താവിന് കൊടുക്കുന്ന ഒരു പ്രോമിസ് ആയിട്ട് നമ്മൾ ആ വിൽപ്പവരോട് കൂടി തന്നെ അതിനെ സമീപിക്കാനായിട്ട് ശ്രദ്ധിക്കുക.

രണ്ട് സംഗതികളാണ് ആദ്യമേ തന്നെ നമുക്കൊരു സ്ക്രബ്ബ് വാഷ് കൊടുക്കണം തൊലി പൊളിഞ്ഞിരിക്കുന്ന അല്ലെങ്കിൽ ആ വീട് ഇരിക്കുന്ന ആ ഒരു അവസ്ഥയിൽ നിന്ന് എക്സ്പോനില് തേനിൽ അല്പം പഞ്ചസാര ചേർത്ത് നല്ലപോലെ ഇളക്കി മിക്സ് ചെയ്യുക എന്നിട്ട് അത് ചുണ്ടിൽ നല്ലപോലെ സ്ക്രബ്ബ് ചെയ്ത് ആ ഒരു ഡെൽസിന് നന്നായിട്ട് നമുക്ക് ക്ലീൻ ചെയ്തു കളയണം.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/BEtZObdV_Eg

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *